Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

anauliza

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by fmwanda, Dec 28, 2011.

  1. f

    fmwanda Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafasi za kujiunga na jeshi la wananchi kwa apa kwetu tanzania zinatangazwa lini? naomba kufahamishwa
     
  2. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jwtz mwaka huu sidhan bt polis, magereza and uhamiaj by januar
     
  3. f

    fmwanda Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pamoja sana
     
Loading...