Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anatumia tendo la ndoa kama bakora ya kukutia adabu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Oct 8, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Hebu chukulia umeoa mke ambaye ana kisirani hivi, kisirani hicho kinapevuka na kufikia mahali anakufanyia jambo ambalo mimi naweza kuliita ni uhuni. Anaanza tabia ya kutumia tendo la ndoa kama rushwa au kama adhabu.

    Inapotokea anataka kitu ambacho huna uwezo wa kumtimizia au mmetofautiana au hajaridhishwa na jambo, badala ya kujadili kwa busara na kufikia muafaka, yeye hukukomoa kwa kukunyima tendo la ndoa tena kifedhuli.

    Je kama ni wewe ungefanya nini?
     
  2. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sidhani kama hao anamkomoa mwanaume kwa kumyima tendo la ndoa ila anaongeza ufa kwenye ndoa yake
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    mimi naoa mwingine tu.....wanakuwa wawili...
     
  4. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ...........loh!
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Na huyo mwingine akiwa na tabia yenye kukera utafanyaje................kumbuka huoi malaika!
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Bora tu ushangae................
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    wakiwa wawili watashindana kuni please....ikishindikana naongeza wa tatu...

    hiyo formula haijawahi kushindwa lol
     
  8. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Unachukua sabuni unapiga punyeto mbele yake! Nakwambia harudii tena upuuzi.
     
  9. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    duh mkuu wote watatu .... nadhani ukishaonyesha nia ya kutokujali kunyimwa tendo tayari itakuwa bakora
     
  10. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    duh hapo mkuu si utakuwa unajimaliza mwenyewe maana mishipa italegea hahahahahah
     
  11. T

    The Priest JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Na huyo naye akikunyima unaoa tena mwingine si watafika 10 Boss..
     
  12. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unafunga NOVENA, unasali sana na kumuomba mungu,yeye muweza atabadilisha msimo wa kipuuzi wa huyo mamisapo.
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu umenivunja mbavu!
     
  14. N

    Natalie Senior Member

    #14
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivyo ni kujiaibisha tu, we chukua simu jifanye kama unaongea na mtu, Hi Dear, jiandae, leo nakuja tutoke out, na uhakikishe hukai humo ndani utoke kweli, ikiwezekana hata ukalale gesti peke yako mpaka asubuhi, atakoma hiyo tabia na si ajabu kabla hata hujatoka, akakubalia, usipige punyeto mbele yake, atakudharau, na pia jamani, msipende kuwafanyisha sex kila siku wake zenu kama hawapendi, mpunguze kidogo ratiba ya sex ili msiwachoshe wake zenu ili wasikose raha wanapowaona.
     
  15. M

    Museven JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    hakufundwa huyo, mpe likizo aende kwao kwa muda usiojulikana ili akajifunze.
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Oct 8, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Hahahaaa kwani ni yeye tu ndiyo mwenye kum.a hapa duniani?
     
  17. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    And of course you think it is the right thing to do... watu wengine bwana!
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    . Unajua unapomkwaza mtu hata hamu ya tendo anakuwa hana. Wewe unaweza hisi anakunyima.
     
  19. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wengine tunakwazwa na Imani katika hilo.
     
  20. Rashdind

    Rashdind Senior Member

    #20
    Oct 8, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kama unaogopa kusex kwanin uolewe coz sio lazima kuolewa tafuta mtoto alafu ishi peke yako.
     
Loading...