Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anatumia kigezo cha kunitafutia kazi kumpata dada

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Baba Erick, Oct 10, 2011.

  1. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani ushauri wenu ni muhimu.,

    Ni rafiki yangu ambaye tumemaliza naye chuo, katika kurupukushani za kutafuta kazi amegundua kuwa kuna boss mmoja ambaye alimhaidi dada yake kuwa atamtafutia kazi kijana. Ila kinachomfumbua ni kuwa yule boss anatumia kama kigezo cha kumtaka dada yake, kimapenzi ile hali ameshaolewa! Kijana anaomba ushauri jamani akache au apotezee apate kazi.
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    mnh utakua upumbaaav yaani dada aachie kisa m kupata kazi
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kazi Mbona zipo tu jamani, hakuna haja ya mtu kupoteza utu wake shauri ya kazi. Hivi Muhusika atabakiwa na kumbukumbu gani ktk maisha yake ya hiyo kazi. Pigana Maisha Yapo Tu.
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Aachane na hiyo kazi mbona kazi ziko nyingi,labda atueleze dada ana interest na jamaa.
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mtihani...:hatari:
     
  6. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaka dunia inaisha ndugu yangu
     
  7. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    uvumilivu ni muhimu sana na huyo boss akishamlala atendelea naye mpaka wanakapochokana..huyo dada ajirirahishishe kiasi hicho sababu ya kazi na kushusha heshima ya ndoa yake..kwanza angekuwa dada yangu ningempiga na hata stop ya kwenda job kisha nikamwambia na mume wake ..
     
  8. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kazi ngumu kweli kuzipata., muungadishie tu dada yako.
     
  9. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Huyo dada naye akikubali atakuwa kicheche mzoefu.
     
  10. tcoal9

    tcoal9 JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 5, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ni kwa mabinti wa masaki waliozoa kuangalia tamthilia za mapenzi. Sio kwa mabinti wa huku Kwetu MARA na MUSOMA.
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kama ana nia ya kazi ampeleke tu dada ake ile kitu akila boss haondoki nayo inabaki hapo hapo
     
  12. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani si hatari hii!
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    jf nayo muda mwingne hunipa sababu ya kucheka.
     
  14. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    utu wa mtu ni uhimu zaidi huwezi kujidhalilisha kwa ajili ya kazi ...
     
  15. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    huyo boss aje kwangu nimuunganishie dada angu anipe kazi.
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kukosa ajira kusitufanye tupoteze heshima na utu wetu.
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    swadaktaaaa.
     
  18. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    dunia hii kila mtu ana yake, ila ya uyo boss nae makubwa, kwani uyo boss yeye hana mke au
     
  19. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hata akimpa hakuna mkataba wa uhakikisha anadai apewe kazi kama haki
     
  20. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Bora usingejua, maadam umegundua nii bora kuacha hiyo kazi coz hata ukiipata hutakuwa naraha nayo ukikumbuka hilo
     
Loading...