Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AnATESEKA MSAADA

Discussion in 'JF Doctor' started by Kilahunja, Jun 9, 2012.

  1. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wakuu, nina mdogo wangu a 9 year old boy, anatoka ngozi mikonon huu mwaka sasa yani mikono yake inafanana na mtu aliefuria sabun ya unga afu ikamchubua, pia hata texture ya mikono yake ts nt as normal soft as the children ov his age, amejaribu dawa za kusafisha damu bt stil in vain, NAOMBEN MSAADA WENU, MDOGO WANGU ARUD KTK HAL YA KAWAIDA.
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,807
    Trophy Points: 280
    Jaribu kumpaka mafuta ya zaituni Olive oil mikononi kila siku Asubuhi na jioni. Na ikiwezekana nenda Hospitali kampime damu isijekuwa ana maradhi ya ngozi? Fuatilia hayo maelezo yangu kisha uje utupe Feedback.
     
  3. REX

    REX JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nafikiria ni seborrheic dermatitis.jaribu kufuatilia hata kwa google huo ugonjwa then urud na jibu.meawhile ngoja nipate shule kwaza ya hilo tatizo nitarudi.pole sana
     
  4. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mpm mzizimkavu,poleni sana,
     
  5. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    asanten ndugu zangu.
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,455
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mpake mafuta mazito yta vaseline asubuhi na jioni,,huenda maji yanamuathiri.
     
  7. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ajitahidi sana kutumia mafuta ya nazi/alizeti hasa wakati anapotaka kulala anapaka sehemu za viganja
     
  8. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    advice taken wadau, asanteni.
     
  9. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    walize watu wa kigoma yale mafuta ya ndani ya ile mbegu ya chikichi sio mawese ndio dawa ya huo ugonya we tafuta umpake kwakweli nimesahau jina lake ,mwone muha yyte atakusaidia yale ya ndani yakwenye ile corne.ndio dawa
     
  10. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    haha mimi mwenyewe muha, ile mbegu inaitwa mise, ways ndo sabun ano2mia imetokana na mise.
     
  11. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mkuu kilahunja tafuta hayo mafuta umpake atapona mafuta ya mise EXACTLY MIMI NDO NAKUAMBIA DAWA HIYO ,
     
  12. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    pouwah mr nivea.
     
  13. B

    Bichau Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpake mafuta ya ubuyu ni mazuri mno. Kama upo Dar yanapatikana Kariakoo lita elfu sitini. (tzs 60,000/=)
     
Loading...