Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

anatengeneza antena

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Judi wa Kishua, Sep 26, 2012.

  1. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 80
    Jamaa flani alipanda juu ya mabati ya nyumba wanayoishi ya ghorofa kutengeneza Aerial ya T.v.

    Ghafla akateleza akaanza kuanguka,wakati yuko hewani ana anguka akamuona mke wake chini akipika.

    Jamaa akasema kwa sauti,"Leo usinihesabu lunch nitakula hospitalini!"
     
  2. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    sio mochwari? maana inaonekana hiyo distance ilikuwa ndefu sana...kutazama..kuona...kuencode..kusema...kama dk3 hivi,
     
Loading...