Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anatapika sana

Discussion in 'JF Doctor' started by Old-Timer, Sep 4, 2011.

  1. Old-Timer

    Old-Timer Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mke wangu anaujauzito wa wiki sita sasa, na ni ujauzto wa kwanza. Amekua akitapika sana kuanzia asubuhi mpaka jioni, yani chakura hakikai. Kuna dawa inaitwa NOSIC nimesoma kwenye net inaweza msaidia. Tunahofia kutumi dawa hiyo, hatujui madhara yake. Tafadhali wenye ufahamu wa dawa hiyo tusaidieni.
    Asante,
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 834
    Trophy Points: 280
    Ndugu, waoneni wataalamu wa afya kwanza.
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kutapika kunako sababishwa na ujauzito, hakuna dawa...! Kinachotakiwa ni mwanamke mwenyewe tu ajitahidi kula vyakula anavyoweza kula, na si lazima ale mpaka ashibe, just few bites tu na maji kidogo, just funda moja...!

    Kabla ya kuamua kununua dawa za kuzuiya kutapika ni bora kuonana na bwana mganga kwenye zahanati ya wajawazito, watawashauri vizuri, msije kutumia dawa mkamzuru mtoto wenu aliye tumboni.
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Pole sana kijana. Idadi kubwa ya wanawake wanapokuwa wajawazito huwa wanatapika. Wengine kutapika hukoma baada kama ya miezi 3 na wengine huendelea kutapika hadi kufikia muda wa kujifungua. Mara nyingi wengi wao hutapika asubuhi na hali inakuwa naormal wakati mwingine. Mshauri atumie vyakula au vinywaji vyenye uchachu uchachu, vitamsaidia.
     
Loading...