Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anatamani kurudi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Nov 23, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Hebu fikiria kwamba umefukuzwa kazi au kufilisika kimali, halafu mkeo au mpenzi wako anafanya visa na mikasa ya kila aina ili aweze kuachana na wewe. Hatimaye anafanikiwa na uhusiano wenu au ndoa yenu inavunjika.
    Lakini miaka michache baadaye, Mungu siyo Athumani, unarudi kwenye ‘chati.’ Huyo mwanamke anapata taarifa huko aliko, na anaamua kujileta kwako, yaani kujipendekeza ili arudi. Hebu niambie, kama ni wewe ungefanya nini katika hili?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Nitamfukuzilia mbali arudi huko alikokuwa. Nyambaaaf zake.
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hapo ni sawasawa na kurudisha bomu ndani ya nyumba yako.
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145

    ...akili kichwani! kiapo cha ".....kwa shida...." hau apply kwa mwenza wako huyo!
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    NN.....Lakini mbona wanawake ni watu wa kusamehe............. kwa nini asistahili msamaha ili apate kujifunza............!
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Hata wewe.........! mimi nilitarajia ungemtetea mwenzio
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Ooh nilisahau. Ni kweli. Samehe mara themanini.
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Samehe 7x700!!
     
  9. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    unamsamehe lakini ni kumuacha mtu aendelee kujifunza na walimwengu rafiki wa kweli unamjua wakati wa shida


     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Nitamsamehe lakini ndoa haitarudi tena!
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Mh!Una uhakika na hili?
     
  12. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Huyo mke hafai kwani anakupenda muda wa raha tu ila muda wa dhiki/shida haonekani. Napata picha kama mume akija kuumwa na hajiwezi ataondoka pia ateseke peke yake akipona atarudi tena kujipendekeza!

    Hata kanisani muda wa kiapo cha ndoa husema "nitakupenda kwenye raha na shida". Na mke atakuwa hakusema kutoka moyoni na ndio maana hatekelezi kwa vitendo sheria husika!
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    I, Bishanga Abashaija, do hereby take you Husninyo,as my lawful wife,and i promise to LOVE,CARE and CHERISH you ......until kifo kitutenganishe.....(best man TF)
    Mkuu easily said than done ,hata sisi wanaume tunafanyaga mafyongo haya haya hasa mke anapougua kwa muda mrefu,wanaume kibao huwa wanajitia uwezo wa kuuguza umewaishia mke anaambiwa akaugulie kwao.....maisha haya bana we acha tu.
     
  14. innovg

    innovg Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unamrudisha huko huko alipotoka
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Akina baba mnavyotutelekeza na watoto? Mkiukwaa mnarudi tuwafunge nepi, mbona sie tunawapokea?
    Anyway, ndivyo mlivyo tukikosea kidogo mnatunanga kama nini, kwani sie shetani huwa hatupitii?
    Haya bwana
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nimeamini uzee una busara, asante kwa kuliona hilo.

     
  17. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Anarudi tu Nyumbani maisha yanaendelea kama kawaida.
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    unampokea tu chako ni chako
     
  19. v

    valid statement JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    kupenda sana upofu. Wanawake wakipenda sana wanapofuka pia.
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah! Bishanga mbona hii ndoa umejihalalIshia fasta...lol
     
Loading...