Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anatamani ajiue, nimshaurije?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KMWONEWA, Mar 12, 2012.

  1. K

    KMWONEWA New Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu mzima, tena mwenye heshima zake,
    Alikuwa na rafiki yake wa karibu. Na aliisaidia sana familia hii kutatua matatizo mazito waliyokuwa nayo. Siku moja wakamchukua huyu mtu mpaka kwao. Mke wa mwenye nyumba akamuomba namba huyu jamaa. Siku ya siku mwenye mke kasafiri, huku nyuma siku moja mkewe akakutana na huyu family friend. Usiku wake mke akampigia jamaa saa tano za usiku. wakapiga stori. Alfajiri akampigia kumwamsha. Jioni akampigia tena, alfajiri tena, ........ utani ukaingia. Jamaa akatahadharisha risk ya utani, mama akasema wala haina shida. kesho yake mama huyu akamkopa jamaa hela. siku zikaenda. Jamaa akajikuta amenaswa na mtego wa mke wa mtu. Akaitwa kama mara tatu na huyu mama jamaa roho ikawa inasita akakataa. Kila akiitwa jamaa anakwepa.

    Siku moja jamaa akapokea sms kutoka kwa mume wa huyu jamaa kuonyesha kuwa jamaa kagundua mchezo. Jamaa hana hamu tena na anachanganyikiwa kupita maelezo. Dhamiri yake inamtesa kwa sababu hajawahi kukutana na huyu mwanamke japo walichat then akakwepa. Inaonekana kuna msg jamaa kazinotice, sasa kimenuka.
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Namshauri ahame mji, vinginevyo......!
     
  3. K

    KMWONEWA New Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nature ya kazi yake na hali yake ni ngumu kuhama, labda aache kazi. na kupata nyingine itakuwa issue. Mimi ni mtu wake wa karibu nafikiria kumpeleka kwa jamaa wayamalize au kitanuka zaidi
     
  4. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mbona sijaona sehemu ya yeye kujiua au kitu cha kumfanya ajiue.anyway mshauri ajiue kwa sababu ipo siku atakufa kama anafikiri utakuwa mwisho wa hayo matatizo
     
  5. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wabongo kwa manjonjo. mbona sijaona wapi anataka kujiua. hapo inategemea nature ya huyo mume wa huyo mwanamke kama ni mwelewa. kama sio mwelewa aendelee tu kua mjinga na kumkwepa.
     
  6. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    SI amwage tu ! Ukweli siku zote utabaki ukweli lakini hauwezi kuonekana mpaka uelezwe!
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hayo mambo ya kucheka na mashemeji zenu, hata kama akijiosha kama hajamega mzigo hakuna atakaesadiki, maana kuna ushahidi wa messages ambazo zinasema vinginevyo.
     
  8. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwani kujiua sh ngapi mpk mumkataze?
     
  9. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Kama anataka kujiua kweli its ok. But kama anategemea eti watamuwahisha hospitali mwambie madokta wenyewe hawatabiriki hawa.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mshauri achangishe rambi rambi kabisa.
     
  11. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kujiua si suluhu ya tatizo, dawa ya tatizo ni kukabiliana naye. Naungana na huyo mchangiaji hapo juu kuwa aweke ukweli hadharani vinginevyo, atachukuiwa na huyo ndugu maisha yake yote.
    Jamani pia tuwe waangalifu na utani uliopitiliza na wake za watu, matokeo yake ndiyo haya sasa. Fanya utani kwa kiasi, na zoeana kwa kiasi isipitilize, ni risk.
     
  12. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hayo mambo ya kucheka na mashemeji zenu, hata kama akijiosha kama hajamega mzigo hakuna atakaesadiki, maana kuna ushahidi wa messages ambazo zinasema vinginevyo


    Madamex Messages Haziwezi kuthibitisha kwa mtu fulani kafanya tendo la ndoa na mtu fulani, Labda kama mmoja kati ya watu hao sio muelewa kabisa

    Huyu Bwana Hana sababu ya kuogopa , ni kwenda kukutana na huyo Rafiki yake na kuongea

    Na ikiwa Hata eleweka ni kukutanishwa wote watatu ( mume, Mke, Na Mtuhumiwa na kuwekana sawa na sio kukimbia au kujihujumu uhai wake BURE
     
  13. d

    dav22 JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    du aisee kaaazi kweli kweli
     
Loading...