Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anatakiwa Msichana wa Stationery & Internet Cafe

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Bushbaby, Jan 13, 2012.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Habari wadau,

    Anahitajika kwa Haraka msichana wa kufanya kazi Stationery na Internet Cafe

    Masharti:
    Awe anakaa Arusha (mkazi wa Sakina au jirani na maeneo ya Sakina coz ofisi ipo Sakina)

    Awe amepitia Secretarial Courses


    Awe na uelewa wa kutosha wa:
    Ms Office (Word, Excel, Publisher, Powerpoint....nk..)
    Photoshop
    Coral Draw au Printing Artist

    Awe anajua mambo ya Internet (attachments..storage device, Virus,)

    Awe na Typing Speed

    Awe anajua kufanya kazi na Scanner, Printers, navifaa vyote vya Secretarial

    Mwenye Basic Troubleshooting ya Computer, Printers, Scanner atakuwa na nafasi zaidi


    Kwa mawasiliano zaidi ni PM
    (Send Private msg upate Contact)

    Bolded are considered as Priority!!
     
  2. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    weka contact zako sasa, watakupaje, yupo mmoja hapa anatafuta kazi na anakidhi vigezo vyote
     
  3. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    pls contact yako, yupo hapa arusha na ana sifa zote
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Huenda Darasani ulifeli kwa kutofuata maelekezo...usikubali kurudia kosa hilo katika maisha, nimesema ni-PM (Send Private Msg upate Contact)
     
  5. S

    SKOMBA Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonesha kuwa haupo siliaz na tangazo lako,acha kuleta mchezo,waache walio siliaz walitumie jukwaa.
     
  6. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Unaonyesha kuwa huna shida ya kazi.....ungekuwa nayo ungefuata maelekezo!!
     
  7. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Asante kwa Msaada wako, Leo tumekuwa naye Ofisini huenda akatufaa
     
  8. e

    elia mgina Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    this are nonsense advertisements, why cant u be specfic on how a person shuold contact you!? please pay respect to jf as potential web national wise and international
     
  9. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sio kosa lako, vijana wengi Tanzania tumebaki kulalamika tu.... endelea kulalamika wakati mwenzako aliyefuata masharti keshalamba kazi....!!!!
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    kama bosi mwenyewe upo hivyo wafanyakazi tutaweza kweli!!
     
  11. b

    ben van mike JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 471
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 33
    yaaaani bosi upo hivyo kwenye matangazo mtu akianza kazi itakuwaje duuu kweli bongo kazi ipo
     
  12. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa kakaa ki-sardism sardism, tangazo tu mkali kama nini, na kazini si tutakoma....lol
     
  13. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135

    Wakuu mimi wala sio bosi....na ukweli siko hivyo, ila ukweli siku hiyo nilikuwa vibaya!! very Sorry!
     
  14. triza

    triza Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah kufanya nae kazi itakuwa ngumu hapo tu yuko hivyo hahaha si mchezo ndio ma bosi wetu wa kibongo hao jamani.
     
Loading...