Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anataka Urais lakini anaona taabu kusalimiana na waTZ

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Baba Kimoko, Sep 10, 2012.

  1. Baba Kimoko

    Baba Kimoko Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sasa huyu naye anataka u-rais wa Tanzania.
    membe 4 2015.jpg
     
  2. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,083
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    Ndoo viongozi wa CCM, siyo kusalimiana tu wanaona noma, bali pia haki ya kila m-Tanzania kupata huduma bora za kiafya, elimu, umeme, maji, usafiri pia wanaona noma.
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Aupate wapi? Mwache ajipe moyo tu huyo!!!!!
     
  4. Githeri

    Githeri JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 820
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwani unafikiri kuna mtu anashida na walalahoi. Hao wako kwa ajili ya manufaa yao binafsi. Kwa walalahoi inatakiwa kura tu.
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    The beach looks familiar; ni Lake Tanganyika hiyo!
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    lake Nyasa hapo sio Tanganyika
     
  7. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ni coco bichi hapo
     
  8. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...hehehe..utanichafua maam!!
     
  9. R

    Ritts Senior Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ni 6 ee
     
  10. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Acheni uongo, hapo ni Mto Rau!
     
  11. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyo si bro. Ben M
     
  12. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Kutaka na kupata ni tofauti. Muache atake si ni chama chao? Kwani wanaoushilia sasa hivi wana nini la maana?

    Tunachojua ni kwamba safari hii kila mtu anataka: NCHIMBI, SITTA, PINDA, MWINYI, LOWASA, woooote! na ukiwaangalia sasa hivi wanachokifanya ni kutaka kulazimisha waonekane watu wa hekima, kwa kuongea sana na kuwakumbuka wananchi lakini wengine wananyamza kwa kila jambo, liwe zuri sawa, baya sawa! we utakuwaje na waziri kama mwinyi asiyeweza hata kutoa hotuba kwa machinga?
     
  13. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Kumbe ni Bernard Membe siamini
    Ziwa Nyasa alienda kuwasalimia waMalawi waishio mpakani?
    maana Malawi wanadai mpaka upo hapo ufukweni au ni bwawa gani tusaidieni
     
  14. M

    Mchaga HD Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    siyo whona bradge pale himo..mkuu rombo.
     
  15. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Thread nyingine bwana...
     
  16. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Wewe kweli ni muuru wa rau chalii angu.
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata anashindwa kujiangalia mwenyewe na kujiona hafai mpaka tumwambie?
     
  18. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    aisee babaangu inaweza kuwa ziwa chala,,rombo mamsera
     
  19. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    aiseee babaangu inaweza kuwa ziwa chala ,,rombo mamsera
     
  20. lakiwosha

    lakiwosha Senior Member

    #20
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ss hukoo baharini anafanya nn
     
Loading...