Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anataka to do kabla ya ndoa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Landala, Feb 12, 2012.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana jf,kuna rafiki yangu ni mwanaume ana mchumba wake na ameisha mtambulisha kwao na wazazi wa pande zote wanajua uchumba wao,jamaa na mchumba wake wote ni walokole na wamekubaliana wasi do mpaka wawe wamefunga ndoa,siku za karibuni demu ameanza kumshawishi jamaa eti wavunje amri ya 6 kabla ya ndoa.jamaa anaomba ushauri wenu wana jf.
     
  2. Hagga

    Hagga Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asijaribu ku-do kabla ya ndoa ila binti aking'ang'ania wewe niunganishe na huyo bi harusi nilale naye kabla ya harusi,hii ni ktk kumsaidia bw harusi asitende dhambi kulingana na imani yake.
     
  3. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ukitaka kuoga mtoni ni muhimu kupima kina cha maji kabla ya kuingia kuoga, la sivyo utazama!
     
  4. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpe tu,ukitafuta mpya wa kuoa,asije kulia lia hapa jf.
     
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Huyo rafiki yako Imani yake haba sana,kama ameokoka na anamwamini Mungu na najua makatazo yote likiwemo na hilo anauliza nini? anyway yeye mwenyewe ana msimamo gani? Kwani mchumba wake ana haraka gani wakati watafanya hayo mambo mpaka wakinai wakioana.

    Halafu muulize siku nyingine akishawishiwa kuiba atakuuliza umpe ushauri? Msimamo wake ni upi kuhusu imani yake
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    hayo mambo ya kizamani mwambie azamishe kwanza. Atogongewa huyu maana demu akianza kuililia ni hatari
     
  7. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 280
    ...dhambi zote zitasamehewa isipokuwa kumkufuru roho mtakatifu.

    Amemuuliza binti sababu za kukiuka kile walichokubaliana awali?

    Ampe tu labda mwanadada kasikia tetesi kuwa jamaa hajiwezi.
    "shake well before use"
     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,766
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    mhm....ajivibhari tuu kwani tatizo lipo wapi?? sii atamuoa tuu ao anze kupata mautamu mapema
     
  9. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Yeye msimamo wake ni kusubiri hadi ndoa,ameomba ushauri ili apate mwanga zaidi kuhusu tatizo linalomkabili.Yeye amesema anaendelea kufunga na kuomba ili huyo mchumba wake aachane na mawazo hayo mabaya.
     
  10. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    bibie anaonekana ni mtaalamu wa hayo mambo na labda alishampiga fix jamaa kwamba yeye ni bikra, so anataka kuua soo kabla ya harusi
     
  11. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    au demu kagundua jamaa alikuwa bwabwa nini kabla hajaokoka? anyway, it looks like anataka kupima performance katika mambo ya 'kufikishana' ili kama vipi asepe mapema
     
  12. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyo anahitaji muhogo, kama muhogo unafiti sawa sawa ndoa haina matatizo, lakini ndoa bila muhogo haiwezekani. na ndio maana binti ameshtukia inshu mapema.
    Anaona watu wasije fanya sherehe kuubwa! bahada ya muda mtu anarudi na mabegi yake nyumbani kuulizwa "Jamaa shughuli haiwezi" Watu wote watakushangaa!
    Binti mimi namuunga mkono ni lazima uyatesti maji kabla ya kuyaingia! Hata bibi yetu HAWA NAE ALISHTUKIA INSHU KWA BABU YETU ADAMU, yeye ndio alianza kuomba gemu mzee Adamu akaingia laini.
     
  13. Kibua

    Kibua Member

    #13
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ha ahaa haaaa..jamaa atakua anamatatizo either dushelele yake haiamshi gari!
     
  14. jobe ayoub

    jobe ayoub JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mtoto embe wembe mpee!! sasa jamaa anabana nini?
    kama hamuamini anamuolea nini,ye abanjuke tu kama hawezi,
    kitaani watakula goma hilo..
     
  15. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    kicheche huyo...hana haya
    ampopoe alafu ammwage hana jipya.labda akinoga sana.
     
  16. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,651
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ampe mara moja. Kama wameokoka ni dhahiri wanaijua vyema bible. Ombeni nanyi mtapewa, bisheni hodi nanyi mtafunguliwa. Najua kuna both advantage na disadvantage but ampe. Ni vyema kupimisha suruali au kiatu b4 hujanunua. Ukinunua then kikakubana baadae utafanyaje? Ampe na kama ni wewe mpe kitu yake.
     
  17. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mwenye macho haambiwi tazama
     
  18. M

    Mkolakumwezi Member

    #18
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri amtendee haki kwa kumpatia hyo huduma maana hakawii kuwapa wengine jamaa aanze kujutia .
     
  19. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Huyu keshazoea hako kamchezo au wajanja weshamuwahi
     
  20. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Labda demu kapigwa mimba na msela so anataka amwangushie zigo kabla mambo hayajaharibika, Hivi walokole bado wapo nchini aise nimeshangaa sana
     
Loading...