Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anataka to-do, But No Love Relationship!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shark, Sep 11, 2012.

  1. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,708
    Likes Received: 1,840
    Trophy Points: 280
    Hello Wanabodi,

    Kuna mdada mmoja ambae amekua rafiki yangu kwa muda mrefu sana. Huyu dada tumekua tukifanya biashara mbalimbali za hapohapo (deals) pamoja kwa muda mrefu tu.

    Ni kawaida nikiwa na deal namuita chemba labda guest, bar, hotel, kwake, kwangu, beach n.k tunaongea, nae hivyohivyo, tuko kifedha tu. Pia anaweza akawa ama shida ya Tshs kadhaa nikamkopa, nami pia hivyo. Anamjua Gf wangu, nami namjua Mumewe. Sijawahi kum-feel kimapenzi (sijui upande wake)

    Sasa jana akaniita chemba (hotelini) tuongee kwani kuna issue/biashara anataka anipe. Kukutana nae zikaanza story za hapa na pale, huku tukijaribu kukumbushiana biashara zilizopita zilivyofanikiwa na nyingine zilivyofeli.

    Story zilikua nyingi sana huku akikawia kwenda kwenye point (sio kawaida).

    Baadae ndio akadai eti mumewe kasafiri mwezi wa pili sasa hivyo haja-do muda mrefu na anaskia SANA hamu. Alidai yuko serious na nichukulie kama namsaidia tu kama rafiki. Nilimuuliza kama ana feelings zozote za Mapenzi kwangu akadai ananichukulia kama kaka tu ma mshirika wake wa karibu. Aliniambia nisimuangushe, na ananipa Jana mpaka leo kujiandaa, but leo jioni KUSAIDIANA TIME!!

    Nimemuuliza hatanogewa akataka tena, na mumewe akijua itakuaje akajibu nichukulie kama ni ombi la kawaida tu kama mengine ya kusaidiana kifedha. Hivyo ya mumewe nimuachie mwenyewe.

    Wanabodi,
    Leo jioni ndio time, mdada ni best yangu sana, tuseme tunawekana mjini kwa Biashara tufanyazo,

    Ushauri wenu.
    1) Nikamsaidie shida yake??
    2) Ku-do bila kua kwenye mahusiano kuna ladha gani??
    3) Any other ushauri!!
     
  2. pincode

    pincode Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inaonekana u mtu mzima lkn gf wako umefikiria unamtendea haki??coz ngono c kitu km fedha mnazopeana unaweza kufanya nae na ikakuathiri na ht kuathiri dili zenu kabisa;mfikirie ulienae na thamani yake na ww co chombo cha starehe ova n out
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ushauri wachana na mke wa mtu, kama ana nyege mwambie asubiri mpaa mme wake aje, kama hawezi akjitibu hospital wanawake wengi wenye manyege yanamna hio wameisha tibiwa.
     
  4. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hiyo inaitwa NIANGUSAGE TU!
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kama una wasiwasi,ni pm mawasiliano yake, I will be pleased to be of help to her!, nina roho nzuri sana na kusaidia watu umekuwa ni wito wangu wa muda mrefu
     
  6. K

    Katufu JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ushauri wangu, mwambie awe mvumilivu mpaka mumewe arudi tu kwani sio lazima kila anayekuvutia kimapenzi ufanye naye lazima kujitawala (self control). Mbanie kwenye point aliyesema anakuchukulia kama kaka yake na wewe sisitiza kwamba huna hisia zozote isipokuwa za dada tu na unafeel gilty hata kuwazia hilo tendo kulifanya naye. Atakuelewa tu. Kama unamwamini Mungu aliyehai omba Roho Mtakatifu akusaidia kumlanisha ili aachane na mpango wake wa uzinzi na wewe.
     
  7. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    msiadie mwenzako
     
  8. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kula kdogo then sepa
     
  9. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mke wa mtu????Achana nae ndugu yangu,mtaona ni siri lakini hata ipite miaka kumi, lazima mme wake atajua tu.Asikulainishe kwamba suala la mme wake umuachie,lazima akuambie hivyo ili uingie king kutokana na kuzidiwa kwake na tamaa.Asingeweza kukuambia kwamba mme wake atajua maana angezidi kuondoa "uhalali" wa anachokifikiria.Lakini uamuzi wa mwisho unao wewe maana ndo uko eneo la tukio.Kazi kwako
     
  10. b

    bebiwilli Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka unataka aibu ya kugandiana ikukute? Shauri yako,utabak ningelijua
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Wewe unaonaje?
    Maswali mengine bwana, ni kutaka kujua hisia za watu tu. Uko naye kwa hotel, kakwambia hayo mpaka unaachana haujajua cha kufanya au kutofanya siamini. Be frank sema you did it and you feel bad, bado tutakuelewa tu!
     
  12. K

    Katufu JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu achana na mke wa mtu ni sumu kabisa huyo, KATAA kabisa na uwe tayari kwa LOLOTE
     
  13. A

    ALAPEJE Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baa kumnyima mtu kitu mandhali umepewa na mungu bure zambii, mpee baaa
     
  14. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    duh mkuu umenivunja mbavu
     
  15. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,778
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hapa sii pakuuliza...kamatia mtoto huyo uumpe dozi anayotaka
     
  16. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nimeipenda pia
     
  17. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hapa kuna maswali meni ya kujiuliza,
    1. Iweje vikao vingine vya kibiashara mkutanie guest badala ya maeneo mengine kama hotelini?
    2. Umesahau kuwa huyo ni mke wa mtu na attempt yeyote ya kumsaidia maana yake itakuwa unatembea na mke wa mtu?
    3. Huoni kwa kumsadia huyo dada utakuwa umemsaliti GF kirahisi?
    4. Huoni kuwa kumkubalia huyo dada ni kujidhalilisha (kuwa cheap), anyone anaweza akakutaka tu pale anapojisikia hamu-kwa kifupi huna thamani na huoni thamani juu ya mwili wako?
    5. Unayajua madhara ya kufumaniwa?
    6. Na mwisho nyie mmekuwa kuku au paka au panya kushiriki tendo la ndoa bila mapenzi?

    Na log off!
     
  18. cedrickngowi

    cedrickngowi Senior Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huhitaji ushauri wetu katika hili unless you are seriously considering doing this.otherwise make the right decisions,dont do it.
     
  19. Lisa

    Lisa JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 1,567
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mh! Naona unaomba Mungu angekwambia wewe! hahahaha!
     
  20. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Kuna g/f wangu wa zamani tulipoteana, tulipoonana akanambia wameachana na mume wake na kwa sababu na mimi nilikuwa single wakati huo tukakumbuashia.

    Kibaya zaidi baada ya wiki akaniambia wametengana tu kwa muda kwa sababu ya kuingilwa kwenye mahusianao yao na familia ya mume wake.............duh! nilichoka ..............Kifupi bado hawajaachana na wamerudiana. Hapo ndipo alarm yangu juu ya viumbe hawa ikarudi kuwa active!
     
Loading...