Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anataka serious relationship,humjui hakujui ila siku ya kwanza tu anataka game.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by isabella, Oct 4, 2012.

  1. isabella

    isabella Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natumai wote tu wazima,
    Hii imemtokea rafiki yangu anayesaka ndoa kwa udi na uvumba,na akanisimulia jinsi alivyokutana na huyo mtu wake.baada ya kunielezea yote hayo nikaamua kuja kuwauliza na nyie mtoe mtizamo wenu juu ya hili.

    hivi umekutana na mwanaume leo yani humfahamu na wala yeye hakufahamu ila ndiyo mnataka kujuana.siku ya kwanza mnaanza kuchat kwa simu mwanaume anaomba kufanya mapenzi na wewe ili ajue upo vipi huko chini na ajue kama aendelee na wewe au atafute mtu mwingine kama akikukuta hauko vile anavyotaka.

    Swali langu ni kwamba je huyu mtu anakua amekuonaje,that u are cheap au?
    Je ni kweli yuko serious kama anavyosema?
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwanamke yoyote anaye nipa uchi wake kabla ya ndoa namuona ni cheaper tu :biggrin:
     
  3. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Its possible kuwa yuko serious. Wanaume mbalimbali wana njia mbalimbali za kupata mke. He is honest, I think.
     
  4. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,357
    Trophy Points: 280
    Huyo HATAKI UZOMBIII USIO NA MPANGO! Alafu times zimechange, hakuna standards za kupima uaminifu. Ukimpa fasta fasta ANAKUONA CHEAP! Ukimnyima ANAKUONA MSHAMBA! unataka umfanye yeye Zombiii!
     
  5. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Unachezea watoto wa mjini, mambo ya kusubirishana mwaka fanyen shamba huko,, watu lazima wapime K hizo kama zina viwango au la maana mpaka mnafika age za kuolewa mmeshatoa sana mimba na mambo kibao,, so lazima wajanja wapime injini hizo..

    Mambo ya uzombiii hakunaga kwa watoto wa town
     
  6. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yaani nyang'au kama huyu ntamfungulia muziki wa matusi hata nisahau maisha yake yote,
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,099
    Likes Received: 5,290
    Trophy Points: 280
    ndio ujue hivyo umekutana na Nazjaz wa kiume
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Na magonjwa yote ya sasa kweli huyo mtu yuko serious? Mashaka makubwa, udhalilishaji mkubwa eti akuonje kwanza! Achana naye. tatizo wanawake mnajali sana kuolewa!
     
  9. p

    predah Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani huyo hafai kabisaa tena anaweza akawa HIV positive....:spider:
     
  10. Root

    Root JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,465
    Likes Received: 3,460
    Trophy Points: 280
    Usizini ni amri imewekwa na Muumba wa nchi na bahari a vyote vilivyomo.
    Mwambie awe na msimamo tu we utaonjwa na wangapi?

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,257
    Trophy Points: 280
    Hapo tatizo ni kutafuta ndoa kwa udi na uvumba!
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,121
    Trophy Points: 280
    hafai huyo anataka utamu asepe
     
  13. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    women inabidi muiache hii tabia ya kuona eti mwanaume anakuona cheap kama akikuomba K siku ya kwanza.
    as a matter of fact ukweli ni kwamba amevutiwa na wewe ndio maana anaomba mzigo kama mwanaume hajavutiwa wala hawezi kukuomba mzigo so take it as a compliment and not insult.

    alafu mkikataa kumegwa first day oh nataka tijuane...sasa mbona wapo wanajuana na mwisho ni ule ule kumegwa na kusepa. having or not havinh sex siku ya kwanza sio ushaidi tosha wa kiwa mtu yupo serious abt a relationship. so msijali wanawake nyie fungueni miguu tuu ata kama first day kama u feel the guy too.
     
  14. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hamna ndoa hapo
     
  15. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,319
    Likes Received: 5,901
    Trophy Points: 280
    Nina rafiki angu ana demu wake ambaye anambania sana kusex bas jamaa akaamua kutafuta wa pembeni wa kumaliza haja zake. Kipi bora hapo?
     
Loading...