Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anataka nyumba yake anadai simpendi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by neyl, Feb 20, 2012.

  1. neyl

    neyl Senior Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    habari,niliachwa na mpnz wangu nikajitahid kummbembeleza for good 5months nilpoona pozi zimezid nikaenda kwa wazazi wake maana tulifunga ndoa ya kimila mwisho wa siku familia yake ikanipa nyumba na pesa kidogo kwa ajili ya kutunza watoto maana nimezaa nae mapacha watatu basi nikaendelea na maisha na wanangu wiki kadhaa zilizopita nilikutana na my x town akastuka kuniona toka hapo amekuwa akinisumbua nirudshe nyumba na hela za wazaz wake et sikumpenda ndio maana nimependeza after ye kuniacha
     
  2. neyl

    neyl Senior Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hiv unatakiwa uparareee ukiachika au anataka nin huyu mwanaume? maana sijamwelewa kupendeza kwangu kunahusikaje na talaka yetu au alitaka niokote makopo ndio ajue alipendwa?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Haaaaa amestuka baada ya kuona u-mrembo tena wang'ara achana nae usirudishe kitu huyo jamaa yako anaonekana macho juu juu,usimkubalie huyo wewe endelea kula maisha na mapacha watatu hao lakini wasije kua mapacha wa3 wale wa maggamba!
     
  4. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Kama kaguswa na welfare yako then bado anakupenda..anaona wivu tu hivyo vitu ulivyo pata utakuja kutumia na mwanaume
    mwingine...
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Pole sana, hayo ndiyo majaribu ya dunia! Piga magoti mwambie mungu matatizo yako hakika atakuokoa na ibilisi
     
  6. neyl

    neyl Senior Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wivu wa nin sitoweza olewa tena, am just 25years but ni ngumu kwangu kuolewa tena koz I have 3kids hakuna mwanaume atakayekuwa radhi kuoa mwanamke mwenye watoto watatu ingawa am young n ukiniona huwez amin kama nina mtoto
     
  7. neyl

    neyl Senior Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    thanx mwaya
     
  8. neyl

    neyl Senior Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    my precious, prince and pretty sio wa magamba bwana
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Usijali mie naweza kukuoa tupiemuane!
     
  10. neyl

    neyl Senior Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    teh teh haya tutakutana piemuni
     
  11. m

    mdoe mchaina Senior Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anakutamani tu huyo hana jipya .anaangalia uta react vipi ! sasa kama una watoto nae anataka nyumba ya nini ? kichaa huyo ! mpotezeee heeeeeeeeeeeeeeeeee mbona bado mbichi ukiamua utapata mtu wa kuishi nae ila nakushauri jaribu kuwa makini hapo kwenye kuolewa usje ukapoteza upendo kwa watoto ukampa huyo mtarajiwa .maana cc wanaume nasi tukijua tunapendwa tuna matatizo yetu ! si mama kwenye nafasi yako :poa:poa
     
  12. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole sana mdada. unatakiwa upate pumziko, ni PM tuongee nikupe fursa na namna ya kukabiliana na suala hilo kwa kila hali, kijamii na hata kisheria
     
  13. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,560
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    wewe, Shiii! Ongea taratibu mimi nawapendaga wanao zaaga wapacha, utanipokea nije?
     
  14. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Pole sana, but huyo jamaa anatapatapa tu. Anadai nyumba alikupa yeye? Nyumba ulipewa na wazazi wake, wao ndo wangekuwa na haki ya kudai. Mpotezee kabisaa.
     
  15. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Waambie wazazi wake. We hujawekwa hapo na yeye. Kama ana issue akawaambie walokuweka hapo, full stop.
     
  16. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Dah!!This is more like it.Asipoelewa hili atakuwa anatafuta kufikishwa kwenye vyombo vya kisheria.
     
  17. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,027
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    anakutaka mrudiane huyo.huo ni mkwara tu.
     
  18. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana mpendwa kwa yanayokusibu, hakika percent kubwa ya wanaume anapenda akiachana na mtu amuone kachakaa na huyo alivyokuona umependeza amekuonea wivu anahisi kuwa umepata bwana mwingine cha msingi ni wewe kuonyesha msimamo wako hamna cha kumrudishia nyumba wala nini kwan hiyo nyumba ni haki ya wanao
     
  19. neyl

    neyl Senior Member

    #19
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    penda pacha lkn usipate watatu me nilizimia cku nilojua nina totoz 3 tumboni afu kamwili kenyewe sina, afu ngoma zinakula kama viwavi jeshi sitaki kufikiria kitu cha school fees tatu kwa mpgo wakiumwa sasa huwa nadata
     
  20. neyl

    neyl Senior Member

    #20
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    am trying kumpotezea but huwa anasema anataka kuona watoto na nashndwa kumzuia sasa hapo akija kuwaona ndio matusi yanaanza napendeza kwa hela za wazazi wake watoto wake wanakonda mara nihame kwenye nyumba yao yan ili mradi kero tupu
     
Loading...