Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anataka nyoka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gbollin, Jan 15, 2011.

  1. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wadau kuna msichana ambaye alikuwa wangu kipenzi tukiwa secondary na sasa imepita miaka 3 toka tumeet kwa last time. Juzi Juz tu nimekutana nae na kubadilishana namba na usiku wa Jana kanipigia usiku anasema kamiss sana Nyoka na anataka tena.

    Je nimpe bt mimi nimeshavuta jiko.
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    unataka kuambiwa nini sasa,mpaka unaoa hujakua tu.
     
  3. kapug

    kapug Member

    #3
    Jan 15, 2011
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    we tulia na mkeo utazoa ugonjwa tu
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Hukumwambia kwamba umeshaoa...hiyo ndiyo shida....aidha kama ulimwambia ulipitia namna ya kumkejeli mkeo, thats what i quess..

    Kama ungesimama confidently na kumwambia ninaishi na sweetheart mke wangu mpendwa and so so, unadhani bado angekuwa na hamu na wewe?

    Lakini pia kabla ya hiyo juzi kukwambia hivyo ni kwamba ulikuwa na mawasiliano nae na naamini ulijaribu hata kuomba...!
    Mkuu, kama unampenda mkeo, na kama hutaki kudhalilisha familia yako weka wazi kuwa huwezi kwa sasa.

    Shida yako ni kwamba unajisikia fahari kuambiwa hivyo na huyo dada,kitu ambacho chaweza kukupa hasara kubwa, ukajuta maisha yote!
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mpe mjusi nyoka hapana.
    Muheshimu mkeo jaman
     
  6. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mbona waniponda tena baada ya kunipa ushauri?
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hapana sikupondi ila nashangaa inakuwaje mtu mpaka anaoa hajui kumsaliti mwenza wake ni jambo baya kuliko kitu chochote
     
  8. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    :amen::amen::amen::amen:
     
  9. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    :help::help::help:
    Kawa king'ang'anizi sana hadi jinsi ya kumkimbia nashindwa na nyumbani anapajua. Ila mamaaa yupo UG.
     
  10. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Acha uzinzi wewe heshimu ndoa yako!
     
  11. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jibu unalo halafu hutaki kuambia kwenye mtihani. Unachungulia/chabo kwa wengine. Ngoja upwe kasa ndio utajua matokeo yakitoka.

    Kimbia zinaaa
     
  12. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unaonekana una matatizo ya kiintelijensia
     
  13. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ananitega sana huyu binti
     
  14. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sensual pleasure passes and vanishes!
     
  15. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    :blabla::blabla::blabla::blabla:
    U made ma day
     
  16. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Ni lazima ulimwonyesha hapo nyumbani. Ila jitahidi kwani ukianza halafu ukampeleka na nyumbani ujue maza house atasikia tu hata kama yuko nje.

    Tafadhali jaribu kuzuia hiyo simu (ulizia kwa ma IT specialists) na akifika nyumbani kwako usimkaribishe ndani hata kidogo, simama mlangoni umpotezee.

    TANZANIA BILA YA UKIMWI INAWEZEKANA.
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahah,shosti huyo anajitia utoto,
     
  18. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #18
    Jan 15, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Alafu analeta sababu za kutokwepa zinaa.
     
  19. I

    Ijuganyondo Member

    #19
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kasome bible na ufuate maelekezo yake,sawa?
     
  20. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 716
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    kama we ni mzinzi au mwanachama wa ile chama
    kubwa ya infe. we mpe tu huyo nyoka ila kama sio
    mtolee nje tu
     
Loading...