Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anataka nini huyu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chimala, Jan 5, 2011.

  1. c

    chimala Senior Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana Jf,

    Mwenzenu nilikuwa na boyfriend, uhusiano wetu ulidumu kama mwaka mmoja hivi, baadae akaniambia tuyaweke mapenzi pembeni na tuwe marafiki wa kawaida tu, kwa kuwa nilimpenda sana sikukubaliana na hilo ombi lake, akazidi kusisitiza kwamba lazima tuwe marafiki , nilimbembeleza sana lakini hakubadili msimamo wake, sikuweza kusitisha mawasiliano na yeye, tumeendelea kuwasiliana kwa zaidi ya miezi 6 bila ya kuwa na mahusiano, sasa jana kanitumia message ati anataka kuja kunitembelea nyumbani na atakaa week nzima, na pia akasema kuanzia hiyo jana simu zangu atakuwa apokei ila atakuwa anapiga yeye tu, Jamani mwenzenu sielewi anakuja kutafuta nini nyumbani kwangu na kwa nini kaniwekea masharti nisimpigie simu
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    Akija mdanganye mwambie "mvua zinanyesha" ili asiweze kulamba asali....iotherwise kuwa muwazi kwake, if you still feel da game, mjulishe aachane na masharti kama ya mganga wa kienyeji. Pole
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    akizidi kukusumbua mpe namba yangu...mwambie mie kaka yako, si unayo bado au uliifuta??
     
  4. c

    chimala Senior Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijaifuta bado, ntamtumia
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kashakuona kipoozeo,joto bongo limezidi sasa anataka kuja poaaza kidogo
     
  6. c

    chimala Senior Member

    #6
    Jan 5, 2011
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shosti kwa hiyo nimwambie asije kabisa eti eeh
     
  7. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    huyo anataka kukutumia tu..achana naye,subiri atokee atakeyekupenda zaidi,...mwonyeshe msimamo na wewe,hutaki kuwa naye zaidi ya kuwa marafiki tu!...ila na wewe kwa nini ulikubali aje kukaa kwako kwa muda wa week???alivyokuambia hivyo ungemkatalia hapo hapo!
     
  8. Bwaksi

    Bwaksi Senior Member

    #8
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ana zarau sana huyo............!! Achana nae, mwambie hutakuwepo.
     
  9. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Eh best naona majina yetu yanafanana kidogo! halafu niliwahi ambiwa nina ndugu/pacha Unaweza kuwa wewe nini?? I'm dying to meet with him/her
     
  10. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anataka ku du the NIDFUL then asepe!!!
    Unajua sisi wanaume wa ajabu sana hata mimi iliwahi kunitokea coz dem alinifanyia vi2ko!!
    Ikabidi niwe NAMEGA kisela kama jamaa yako anavosema!!!!
    TAKE CARE huyo ni MWIZI wa PENZI lako!!!
     
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hapo kuna mchezo mchafu wa mapenzi unachezewa bila ya wewe kujijua,bahati mbaya uliyonayo ni kuwa umekwishatekwa kimapenzi hata kama mmeyabadili kuwa ya kirafiki.
    Masharti anayokupa yanatia mashaka na huna haja ya kumkaribisha kwako maana kitendo hicho unajitafutia matatizo,ikiwezekana mwambie muendelee tu kuwa marafiki na haina haja ya yeye kuja kwako,lakini kama unampenda na unataka kuumia basi mkaribishe.
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    haaaa kweli jamani, utakuwa wewe ndo picha/pacha wangu. aliniambia baba siku moja kwamba sie tukoo wawili....aaaha naskia raaahaaaaa
     
  13. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Mvua zinyeshe wiki nzima? Na anaujua udhaifu wa mtoa mada hapa, lazima atapewa bado tu!
     
  14. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    My dear,you are simply a back up plan,not a priority,please please value yourself and show him you worth what he can not afford to give you.....even if he gives you the best game ever,for once show him,the world does not revolve around him and he can donate his sperms somewhere else to those who are cheap which on my view he deserve them..............aaaaaaaaaaaaaah men again!
     
  15. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ujasiri huo unao? Au unajishaua tu hapa?
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    msubiri aje, then panga safari, funga nyumba ondoka. Then zima simu kama unayo ya kichina ( simu) nenda kwene call setting kuna huduma ya ku-blacklist, yaani yeye tu ndo hakupati... ahaaa tutaongea baadae bana
     
  17. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Michelle, she wishes she would be having those guts! Hata jamaa mwenyewe anajua kwamba huyo binti anampenda, ndio maana he is taking her for granted! Mwanaume anakuambia tuachane unamng'ang'ania matokeo yake ndio hayo sasa anakuweka kwenye kundi la mapoozeo halafu unalalamika! Get a life!
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    Mmh basi amuonee tu huruma....sasa tusemeje kumbe!! Maana hapa mtashauri nyie weeeee, baaadae anaenda kutusemea, wanawake hawa bana
     
  19. c

    chimala Senior Member

    #19
    Jan 5, 2011
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikumkaribisha Rose, yeye tu huko aliko kaamua kutuma message kwamba anataka kuja sijamjibu mpaka sasa hivi, nadhani nimwambie asije tu
     
  20. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Huyo alikuwa na mtu aliyekuwa anamzingua ndo maana akaamua kukuacha,Sasa inaonekana ameachwa yeye so anakumbuka shuka asubuhi,wakati Mbu wameshamfyozaa wee mpaka basi.Auna aja ata ya kuonana nae wewe Mpotezee tu.Anakuletea Shombo huyo,kwanza mwaka wenyewe ndo unaanza asije kuletea mikosi
     
Loading...