Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anataka nimfanyie!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fabinyo, Dec 13, 2011.

  1. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    asalaamu!naandika sredi hii nikiwa na mtetemo wa mkono!naomba tumsaidie tafadhali!ni rafiki yangu sana kitambo sasa,tulisoma wote olevel na baadaye chuoni miaka adhaa iliyopita,huwa tunawasiliana na kutembeleana kwani tunakaa mikoa tofauti!ni kijana wa miaka 29,ameoa na baba wa mtoto mmoja!amenieleza kuwa hafurahii kabisa tendo la ndoa na mkewe na sasa anataka afanyiwe yeye,ameniteua mimi kuwa wake wa kwanza katika dhamira yake hiyo na hisia za ushoga zimemshinda kwani amejizuia mwaka wa 2 sasa nahatorudi nyuma hata kama nikikataa!!
    Wadau,mimi siwezi asilani na sitaki aende huko,roho yaniuma kupita maelezo,naombeni mawazo nimsaidiaje?
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Inabidi akaombewe Shetani anamkaribia. Mpingeni Shetani naye atawakimbia ndivyo inavyosema Biblia. Na vita dhidi ya shetani si vya kimwili ila ni vya kiroho sasa yeye amejaribu kutumia nguvu za kimwili. Kwa msaada zaidi soma Waefeso 6:10 - 18.
     
  3. U

    Usiku huu Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    He? Makubwa,.
    Mwambia aende kwa pyschologist, i thnk ana matatizo kwenye mind,
    ni kitu alichokuwa anawaza siku nying, so kimemtokea..
    Nadhan ajaribu ku balance brain yake...
     
  4. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mh anahitaji msaikolojia na mshauri na maombi ndugu yangu,
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sijaelewa kitu
    ina maana huyo kaka ni s.ho.g.a?
    Na anataka kurudi us.h.o.g.a.n.i?
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    jamani hivi tunaelekea wapi:hatari:
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    kakuona wewe unafanana na mende??
     
  8. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Kama nimeku-quote vizuri hapo juu ni kwamba wewe ndo utakuwa wa kwanza kumfumua...kama ni hivyo then mshauri akaonane na psychologist haraka iwezekanavyo,maana kale kamchezo akikaanza hata kaacha. na hapo amekuambia wewe ambae huna huo mchezo usipomshauri hivyo haraka then atapata mshauri mwingine ambae atam-direct kwa mtaalam wa huo mchezo then kwisha habari yake...
     
  9. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Ukistaajabu ya Musa ...........
     
  10. blea

    blea JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni hisia tu kama vipi aonane na mtaalam wa saikologia kwani kufanya hivyo ni kuruhusu kuharibikiwa jumla
     
  11. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    LOH! mungu atustiri na balaaa kama hilo, mbona inaelekea kama huyo bwan alijipa likizo tuu lakini ndio raha zake huo mchezo.....
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na alaaniwe yeyote afanywae na afanyae kinyume na maumbile. Kwa kweli kama una mategemeo mazuri ya kwenda Mbinguni usijaribu hata kufikiria kufanya kitendo kama hicho
     
  13. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,665
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280
    acha mwili useme!
    Nina maana kuwa mume au mke sio kwasababu una viungo vya uzazi vya kiume au kike,ni ZAIDI YA HAPO!
     
  14. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    funga na kuomba kwa ajil yake! Kemea hlo ni pepo! Tena anahtaj ushaur nasaha, tafuta m2 mwenye fan ya kushaur uende nae kwake! Ni mkoa upi il km vp nkakusaidie kumpa canceling coz nmepata course hyo Tumain unvr, Makumira. Am ril serious.
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    haya sasa, mlimzodoa cameroon sasa jasho linawatoka. hawa watu wapo banaa, kaa nae mbali na hakikisha haku-seduce.
    lakini anahitaji msaada wa kiroho na kiakili pia:shock:
     
  16. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mupe mupe mupeeee mambo mupeeee!!!!!!!!
     
  17. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    huyo type za kina camerun na alaaniwe
     
  18. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kongosho,huyu jamaa hajawahi kuwa hivyo!
     
  19. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    huyo ndugu yake na camerun nn ni wa kumchapa viboko coz tabia zingine za kuendekeza 2
     
  20. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    acha tu shost yangu
     
Loading...