Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anataka mimi tu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MONTESQUIEU, Jan 5, 2011.

  1. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mpenzi wangu anataka kupigiwa sim kila siku yeye hapigi hata! nikiacha piga analalamika sana

    Jaman haya mapenzi yamekaaje?
     
  2. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,737
    Trophy Points: 280
    Montesque..wewe wa kiume ama wa kike!?
     
  3. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kike
     
  4. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni mwanaume huyo....
     
  5. M

    Msindima JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole sana!
     
  6. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera sana coz umeonesha CHANGES sio lazima upigiwe 2!!!
    Huyo Jamaa naye apunguze KUDEKA au hana pesa wewe ndo unammiliki??!!

     
  7. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anamapesa kuliko mimi
     
  8. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    GUD inawezekana anakutega,pia inawezekana anampigia sana yule MUHIMU!!
    Ili kusave anaona wewe umpigie!!!!!
    Ni MAWAZO 2!!

     
  9. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nawaza hivyo!
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    inaonekana ndivyo ulivyomwendekeza,sasa inakula kwako,mapenzi gani hayo ya upande mmoja
     
  11. A

    Addycool New Member

    #11
    Jan 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana dadangu,,,Mambo kama hayo huwa yanatokea sana kwa wadada na si kwa wakaka kama ilivyo kwa mpenzi wako,Nadhani huyo kahisi wewe unampenda kuliko yeye anavyokupenda, na kwamba huwezi kuishi bila yeye,,mwambie kwa busara tu kuwa "Love is a two-way traffic responsibility" nadhani atakuelewa na kujirekebisha!!
     
  12. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    heee mgeni huyooo??? karibu habari za huko??? naona umeketi sitting room hivi uligonga mlango kweli???
     
  13. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asante sana kwa ushauri ntajaribu mueleza !
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mbadilikie...akikuuliza mbona hujanipigia unamwuliza mbona WEWE hujanipigia?Watu wa aina hiyo wanaboa...ila wengine ni tabia tu haina maana wewe sio muhimu kwake!Kama unaweza kaa kimya kama siku mbili au hata tatu uone kama hatakutafuta!
     
  15. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,737
    Trophy Points: 280
    Then kama wewe wa kike nadhani kwahitajika more explanations za mambo kama;
    - muda gani mmefahamiana
    - wakati mnafahamiana (ingawa umeseama ana mapesa) alikuwa na hali gani kiuchumi
    - malezi yake (background)..
    - tabia yake in general. Ana tabia ya kupigia watu wengine? marafiki zake? esp wa kike?
    - does he cater for other services ama pia huduma nyingine (e.g. mkienda out) ni wewe unagharamia!
     
  16. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    He doesnt miss your Voice!!
    You are the one who misses His voice.
    Hilo la kulalamika humpigii simu wakati yeye hakupigii, Ni gumu kutoa ushauri kwasababu jibu liko wazi.
     
  17. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Thats normal..... they say girls are like glass handle them with care......,
     
  18. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Montesquieu ni jina la kike? Duuuuu, humu JF it appears kuna watu wanajiita Judy, Aisha wakawa ni madume basi! Kama kweli ni wa kike sishangai kukutana na hiyo hali maana akina dada ndo wako hivyo, sasa kwako ni tofauti huenda jina limechangia!
     
  19. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyo hujampa anachopenda,try to get into his mind ili muda mwingi awe anakufikiria wewe! aaah mbona atapiga tu
    Changamka..wanaojua kuweka naniliu kwenye kisosi watakuibia
     
  20. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ehe kipi hicho tena?
     
Loading...