Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anataka live

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BASIASI, Dec 21, 2010.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Anataka Tuangalie Mkanda! habari za siku!Nina swali ambalo naomba msaada kwani najikuta nipo njia panda na swali lenyewe ni kama ifuatavyo.Mume wangu anataka tununue mkanda wa pornography kwa ajili ya kutusaidia kuwa na “mood” kwa ajili ya tendo la ndoa. Hata hivyo sipo comfortable na hilo pendekezo ingawa anadai kwamba kukataa kwangu ni kwa sababu nimeotoka familia ya dini sana. Sina cha kufanya kwani nampenda sana mume wangu na sipendi ajisikie vibaya na napenda kumpa heshima yake ili kudumisha ndoa yangu. Kitendo cha kuangalia picha za mwanamke mwingine na mwanaume mwingine wakifanya mapenzi wkangu naamini kitanifanya kuzimia kabisa na kukosa hamu kabisa kwani dhamira yangu inakataa. Je, nifanyeje?Dada Pole sana kwa kuuliza swali lako na kuwa wazi kuomba msaada kwa ajili ya swali lako ni kweli swali ulilouliza ni swali muhimu sana hasa kwa nyakati tulizonazo ambapo mambo yamekuwa tofauti kiasi kwamba kuna mambo mengi sana yapo sokoni kwania ajili ya wanandoa na mengine hujenga ndoa na mengine hubomoa ndoa na kuwa vipande vipande na hatimaye kuziua.Kutokana na namna mwanaume na mwanamke walivyoumbwa tofauti hata linapokuja suala la pornography (picha za ngono) wanaume hujisikia tofauti na wanawake kwani wanaume wapo wired tofauti kwa kile wanachoona. Wanaume wengi huwa addicted na picha za porniography wakati wanawake wengi huwa addicted na movies za romance.Bottom line ni kwamba mikanda ya pornography si picha tu bali wale ni watu walihisi ambao wana hisia, matumaini, matatizo, mahitaji na pia wameumbwa na Mungu tatizo ni kwamba wamejiingiza kwenye hiyo business kwa sababu ya uhitaji wa pesa na ni kitu kibaya.Kwa mwanaume halisi, mwanaume wa ukweli, mwanaume anayejali, mwanaume rijali anayempenda mke wake lazima atamlinda na njia kamili ya kumlinda ni kuachana na kuleta mwanamke au mwanamke wa tatu badala ya mke wake. Yule mwanamke kwenye mkanda yupo pale kwa ajili ya biashara, kila anachofanya ni kuigiza ni kitu cha kweli na zaidi hizo picha zinapitia katika editing ya hali ya juu kutokana na soko na kwamba mwanamke wa kawaida ambaye amelelewa vizuri hawezi kufanya vile Yule mwanamke anafanya kwani ni aibu na si kweli.Kitu ambacho kitatokea ni kwamba wewe mwanamke huwezi kushinda na maigizo ya Yule mwanamke na pia hizo picha zimesafishwa kiasi ambacho wewe huwezi kuwa vile ma matokeo yake mume wako atakushangaa kwa nini pamoja na kuangalia umeshindwa kufanya kama alivyofanya Yule mwanamke kwenye mkanda na matokeo yake yeye ni kuona wewe huwezi kumpa kile anahitaji kwa kuwa tayari kichwa chake kimejaa picha za Yule mwanamke kwenye mkanda.Dadangu kama unampenda mume wako ni pamoja na kukataa kutumia hizo picha chafu kama njia ya kuwapa mood kwa ajili ya tendo la ndoa badala yake kama hakuna mood basi pigeni magoti na kumuomba Mungu aliyewaumba awape mood natural na kulirudisha lile penzi la kweli (original) lililowavuta hadi mkaona na si kutumia picha cha ngono za watu wingine.Dada onesha kwamba na wewe una backbone kwa ajili ya kuilinda ndoa yako, mwambie mume wako kwa upendo na wazi kabisa kwamba hutaweza kuangalia vitu kama hivyo na badala yake wewe mwenyewe uwe huru chumbani kiasi cha yeye kukuona kama ulivyo na kukufurahia badala ya hizo picha.Pornography katika uhalisia ni Kitendo cha aibu na kitu kibaya kinachoshusha hadhi ya biandamu aliyeumbwa na Mungu kuwa tofauti na wanyama wengine na hufanya na binadamu waliopotoka kimalezi. Athari zake ni mbaya sana na huwezi kupelekea binadamu kuwa na tabia zaidi ya wanyama kama vile mapenzi kinyume na maumbile.Ubarikiwe!
     
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Basiasi tusaidie paragraph kwanza, maana nimejikuta nashindwa hata kusoma mstari wa 3 tu wa article yako. Weka flow nzuri
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Mie hata sielewi1maelezo yaanzia wapi
     
  4. M

    MFILIPINO Senior Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Copy and paste jaribu ku edit hata kidogo. nyie ndo huwa mnaangalizia hadi jina
     
  5. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ujamalizia with first class
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,208
    Trophy Points: 280
    mi nimeweza kusoma mpaka hapo 'napenda kumpa heshima yake....phewww....ndefu mno na imebanana sana bana
     
  7. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2010
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,221
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Kutokana na hilo nililo bold, inaonesha kabisa kwa ulishawahi kuangali. sasa kama body and mental reaction yako kwenye hizo picha jibu lake tayari mumeo analo...LABDA kama tukio hilo liliwahi kukutokea kabla hayakuowa....

    "MWAMBIE AWEKE UZIMIE NA KUPOTEZA HAMU KABISA UONE KAMA ATARUDIA TENA"
     
  8. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Haaa haaa umeniacha hoi yaonekana we kipenzi cha wale jama wa tazara sana usitaje nani!!!mbele wanaonyesha kanumba wakikuona busy wanageuza mkono lohh yashababi
     
  9. Moderator

    Moderator Content Quality Controller Staff Member

    #9
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 29, 2006
    Messages: 476
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Copy & paste wengine wanakuwa na copyrights zao.
    Ni busara ukaweka
    source; The Hill Of Wealth
     
  10. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    wewe utakuwa mwalimu wa kiswahili somo la imla
     
  11. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135

    [​IMG]
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,208
    Trophy Points: 280
    utalala nje leo...wallah nakwambia
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    unazimia kuona mwanamke mwenzako amavyoshughulikiwa na akitoa mayowe
    pole sana:A S-alert1:
     
  14. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe nimeshinda lotto leo, ukinilaza nje mahela ya lotto naenda kumpa dasophy. :hungry:
     
  15. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aaaa ahaaa umenifurahisha kweli mana wanaangaliaga mtu kwanza wakikuona mwingi wa habari anakugeuzia anakwambia mambo ya kikubwa vp
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,208
    Trophy Points: 280
    he he....na wewe husband ....hujui kutaniwa......ndoa matani bwana...tih tih
     
  17. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hebu imalizie uje uniambie,,kha!!
     
  18. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    mambo ya kuangalia gemu ya wengine ili mzuka upande,

    labda mzee ana kisukari
     
  19. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    looh utakua mwalimu mzuri sana wa imla ngoja nikupm
     
Loading...