Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anataka kuzaa naye tu mtoto hatamuhusu baba.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by manuu, Jul 16, 2012.

  1. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 8,874
    Trophy Points: 280
    Rafiki yangu mmoja jana tukiwa mahali alinipa kisa kinachohitaji mchango wa mawazo yako.
    Kuna mrembo mmoja ambaye jamaa alijuana naye kupitia kaka yake(ie kaka wa huyu mrembo na huyu rafiki yangu walikuwa marafiki mpaka wakawa wanatembeleana nyumbani hapo ndo chanzo cha huyu mrembo kumjua huyu rafiki yangu.)Miaka kama 5 imepita bila yule jamaa kuonana na yule dada wa rafiki yake ambaye yeye alikuwa anamchukulia kama ni mdogo wake pia.
    Juzi kati ghafla wakakutana Benk na yule mrembo wakaongea kidogo ikiwa ni pamoja na kubadilishana namba za simu.
    Ikapita kama siku 4 mara simu ikaita kucheki ni yule mrembo wakaongea kikubwa yule mrembo akamuomba wakutane week end inayofuata.
    Ikafika hiyo siku wakakutana wakaongea mengi sana na yule mrembo akatumia fursa hiyo kumweleza jamaa kwamba alikuwa hayupo nchini alienda Uingereza kuchukua Masters yake na ameshajenga nyumba yupo kwake ana gari 2.
    Na ana pato zuri tu kwa mwezi.
    Huyo Mrembo ndo ana miaka 29 sasa hivi.
    Jamaa akafuraia mafanikio aliyofikia kwa kumpa hongera sana.
    Yule binti akamwambia "Si nilichokuitia ila naomba usinifikirie vibaya kwani najua wewe ni rafiki mkubwa wa kaka yangu na ninajua una mke,Ninachoomba kwako ni nahitaji kuzaa na wewe kwani nimekuwa nikikupenda kwa mda mrefu sana ila niliogopa kukuambia mpaka ukaja kuoa ninachoomba kutoka kwako ni unipe mimba then mtoto atakaye zaliwa hasikuhusu kabisa kama una ogopa itakuletea shida kwa mkeo.
    Na naomba sana usinifikirie vibaya kwani ni ukweli nakupenda sana na ukinikubalia nakuhaidi nitakupa zawadi nzuri sana"

    Jamaa akamwambia nipe mda kidogo nifikirie then nitakupa jibu ndo jamaa kanitafuta jana kanipa kisa hiki.
    Anaomba mchango wangu pamoja na wako juu ya hili.
     
  2. J

    Jalem JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mmh! ngoja wakubwa wa mwagike verses za hekima na busara juu ya hili,
    mm nipo nasikiliza.
     
  3. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mkuu nilishawahi kuuliza the same thing..na kama hutojali unaweza rejea HAPA
     
  4. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mitego mingine bana... jamaa afanye donation ya mbegu tu binti akajimiminie, shida si ni kupata mtoto tu?
     
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kisa kizuri sana mkuu,lakini ukweli utabakia palepale kuwa babu zetu hawakukosea walipohakikisha kuwa mwanamke hapewi nafasi,sasa kama huyu with masters level ina maana hajaona kina paka mweusi tulivyojaa mpaka akajibane kwa mume wa mtu..??Au ina maana hiyo elimu yake aliyoelimika nyumba na magari yake basi anaona kuwa walio katika level yake ni wachache..?Ushauri tu kwa rafiki yako,mwambie ili kuokoa familia yake avunje kabisa mawasiliano na huyo ibilisi kwani itaanzia kwenye kuambukizana mimba na kitakachofuata baadaye nani anajua..?
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Ni uhuni tu the real sensible man hawezi kuacha damu yake bila kujua maendeleo ya mtoto hata kama mama atakuwa ni bi.................Kiroboto .wanawake sasa wanataka kutuzalau...
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    ampe mimba tu sioni tatizo....... ila kwa anavyokupenda anaweza akakung'ang'ania na kukuachisha na mkeo
     
  8. vukani

    vukani JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Si bora mtoe charity kuliko mnavyopiga puchu
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Akubali but thru IVF hawana ulazima walale pamoja
     
  10. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Kwa ajili huyo mdada ana uwezo wa kutosha, awe mvumilivu na kuvuta muda, atampata mwanaume atakayempenda na kuweza kuzaa nae.
     
  11. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sasa hapa ushauri wa nini tena wakati tayari ana mke?? Kuzaa nje ya ndoa si ndo kumsaliti mkewe? By the way hivi huyo jamaa yeye amegeuka maksai kwa kuombwa kumzalisha mwanamke kirahisi hivyo (maksai-ng'ombe dume anayetumika kuzalishe ng'ombe jike)? Hajioni kama ameshushwa thamani? Haoni kama akikubalia kufanya hivyo pia atakuwa ameshusha utu wake?

    Yeye akisikia mkewe kaombwa kufanya hivyo na mwanaume mwingine atajisikiaje? .... Mweeee, labda ufahamu wangu ni mdogo, ngoja niwasikilize wadau wengine nitarudi kumalizia uzi ....!
     
  12. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Huyu anatafuta kuwa nyumba ndogo kwa nguvu. Keshasema anampenda alafu ategemee wakishatiana mimba ndio nyege zitaisha??? Si ndio itakuwa tena na tena... mtoto wa pili na wa tatu???

    Pili unadhani ni rahisi huyo kijana kuto connect na mtoto atakayezaliwa. Hapo piga ua mkewe atajua tu kwani huwezi ficha damu yako unless uwe hamnazo.

    Tatu ataamini vipi kuwa huyo mwanamke hana nia ya kuvuruga ndoa ya yake... kwa maana kuwa ata behave kama other woman au atakuwa anamsumbua the real wife? Mapenzi hayajaribiwi jameni...

    Huyo mwanamke ni mwizi tu... kama domo lilikuwa zito kutamka kuwa anampenda jamaa wakati alimjua since akiwa single...leo huo wepesi wa kutamka maneno mazito hayo ameutoa wapi...? Kaona amedoda anahaha... ukute keshaweka mitego kwa wanaume kadhaa... maradhi hayo...


     
  13. mito

    mito JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Mkuu nashukuru kwa kunena nilichotaka kusema
     
  14. SASATELE

    SASATELE Senior Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiukweli huyu jamaa ametegwa, sio utani dah!! Wewe mwamamume rijali kabisa unaombwa kudonate sperm na mrembo? Ushauri wangu, akimbie!! wala si kutembea ni kukimbia kabisaaa!! Matatizo makubwa yanamyemelea huyu jamaa!! huyu mrembo atasababisha ama apate HIV au ndoa kuvunjika na mateso ya watoto baada ya hapo. Hii ni tamaa tu ya mabint wa kizazi cha leo. miaka 29 bado mdogo kabisa huyu binti kwa hiyo asijitie desperate kihivyo!!
     
  15. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Duuh..mwaka huu mpaka wanawake mutumalize..sahivi mntaka kununua mbegu zetu??...duuuh kama mie sitoi mbegu kisa ana masters nyumba na gari 2 na mtoto atamlea...

    Then u said she 29yrs old?...hapo ndo utata huja..mama anaona anagonga menopause muda si mrefu n she gotta cheddah anahovia kuolewa...hana lolote anataka kuvunja ndoa ya mshkaji....

    Ampe dudu no mimba..finitooo.
     
  16. j

    joe peters Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    hapo ukikubaliana na masharti yake ni kukinyima haki kiumbe kitakacho zaliwa.. aache ubinafsi
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Mkuu angalia usiingie choo cha kike kwakua una mke achana na huyo dada wa rafiki yako atavuruga ndoa yako!
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    mwambie rafiki yako amepewa bure atoe bure
     
  19. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyo demu ana 29 anaona age inakwenda mwanaume wa kuoa hakuna so ameona bora azae maana hutaki mtu utunze watoto uzeeni..wakae chini waelewane
     
  20. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    unajua watoto wa nje wanafanana sana na baba? Ajaribu aone, mwenye atatamani apeleke hilo toto kwa dada zake.
     
Loading...