Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anataka kuzaa na mtoto mdogo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MUREFU, Mar 10, 2011.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Habar zenyu wanathnker ninaomba mnisaidie jaman ninarafik yangu wa karbu anaumri 30 na anauwezo na kila ki2 na ananisaidia katka biashara zangu. Mara ya mwisho baada ya kuona hana jins akaniambia anataka kuzaa na msichana ilimrad awe na mtoto wakat anaendelea kutafuta mke taratibu. Na mm kwakuona umri wake kwel umekwenda nikamkubalia wazo hilo. Sasa tatzo linakuja amejenga mazoea na msichana mdogo (ambaye ni rafiki wa mdogo wangu wa kike pia) 18 ambae amemaliza form 4 hv juz na ameniambia anataka kuzaa nae. Baada ya kuniambia hvyo na mm kumpinga ameamua kuvunja ukaribu na amempiga marufuku kuja kwetu na kuwakaribu na mdogo wangu je nitafanyeje ili nimuokoe huyu msichana
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwani hii thread iko mara ngapiiiiiiiiii???????
     
  3. H

    Hute JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,486
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    mtafutie dadako azae naye....kama hadi hapo hauwezi kuwa jasiri kumwokoa uyo mtoto hadi umekuja kuuliza hapa, basi subiri azae na dadako wa miaka hiyo ndo utaona utamu wake.
     
  4. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    na kwa jinsi wasichana walivyo huwezi kumshauri utaonekana mbaya,,,,,, mwache akatwe na wembe ndiyo atajua.......
     
Loading...