Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anataka kunitumia?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ambassador, Jun 14, 2012.

  1. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani eh, huyu dada kakorofishana na mpenzi wake kwa sababu wanazozijua wao (seems mshikaji kamcheat!). Mshikaji anajaribu kumbembeleza lakini mdada bado ana hasira na amemwambia amepata mpenzi mwingine. Huyu mdada kaniapproach ananiomba nimtumie sms za mapenzi na kumpigia simu wakati yuko na mpenzi wake ili amkomeshe. Kiukweli mimi sijifeel comfortable kufanya hivyo na nahisi kama huyu dada anataka kunitumia kwa interest zake. Nimemwambia naona ugumu kufanya hivyo kwa sababu sina feelings nae na hatujazoeana kihivyo. Matokeo yake dada kashea baadhi ya hasira alizo nazo kwangu. Nimfanyeje ili anielewe?
     
  2. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Yaelekea nawe unamtaka, kukukasirikia kwa kukataa upumbavu wake ndio unatuletea tukushauri? Hapa hakuna ushauri zaidi na kumuacha na upumbavu wake. Au mwambie kwanza ule kipaja ndio umtekelezee hitaji lake!

    Bazazi ni Bazazi!
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Mshamba tu huyo, achana naye na wala asikupotezee muda!
     
  4. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    muombe mzigo
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kula mzigo tambaaaaaaaaaaaa
     
  6. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Mwambie hiyo ya simu mi siitaki,mi nataka ya kufumania, tuone kama atakubali.
     
  7. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kijana ajira ni ajira na ukitekeleza hiyo kazi basi utalipwa! Au pengine utamsaidia msichana kwa kuonekana kuwa kuna mtu anamjali hivyo mjamaa atangangania. Msaidie tu lakini usitumie namba yako huenda mambo yakakurejea wewe.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Mna umri gani? Sms za kutishiana? Si anunue simu nyingine awe anajitumia sms mwenyewe! Kha!
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    LiKe LiKe LiKe

     
  10. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Mwambie atafute simu ambayo unaiset kila baada ya mda fulani inatuma meseji yenyewe hivyo aziandae na mda ukifika atapata msg akiwa na jamaa yake, la sivyo ni kutafutiana RB mjini
     
  11. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Kula kitu kwanza!

     
  12. Ndukulusudikucho

    Ndukulusudikucho Member

    #12
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpotezee 2 hana la maana la kuongea huyo
     
  13. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaaa
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Una umri gani?
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Umejua unataka kutumiwa sasa nini cha zaidi?
     
  16. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    achana naye!
     
  17. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,040
    Trophy Points: 280
    kula zigo halafu na wewe tibua kama mshikaji alivyotibua
     
  18. data

    data JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,657
    Likes Received: 1,549
    Trophy Points: 280
    ishu hii nayo ni ya kuleta hapa mkuu.. I doubt you.
     
  19. Badu

    Badu JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamua mzigo blaza
     
  20. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ....balozi, achana nae huyo....mbona anataka kukufanya malapa ya chooni mwisho mlangoni?....

    Pse dnt! siku wakipatana, atakutukanisha unamuharibia 'nyumba' yake...usijesutwa bure kamanda, na umri huo dahh...
    Ignore her.
     
Loading...