Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anataka kumwoa mdogo wa mke wake.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by smati, Jan 13, 2011.

  1. smati

    smati Senior Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba mawazo, kuna ndugu kafiwa na mke wake, na mdogo wa mke wake amekuwepo hapo toka akiwa mdogo. Sasa baada ya kufikilia ameamua amwoa huyo mdogo wake ili familia isiyumbe, wala watoto kunyanyasika. hivi hili limekaaje


    .
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    We bwana mdogo umemaliza homework kweli na kwanini uko macho saa hizi na kesho ni shule ? just kidding ok ? kujibu swali lako hii ipo kwenye mila za watu wengi na mara nyingi ni kwa kuwa inahisiwa mama mdogo atawatunza watoto wa dada yake vizuri kuliko akiletwa mama wa kambo wa kutoka nje.
     
  3. smati

    smati Senior Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hee,he,hee!! Baada ya homeweki, na mother akisha egesha, tunaibia kidogo hapa, au siyo.
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mmmmhhh siingilii
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    dogo mpo likizo nini ya mgomo
     
  6. smati

    smati Senior Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha,haa, ivuga, nina homuweki ya biology. nacopy baadhi ya notice hapa kwenye jukwaa lenu.
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Amuowe tu hata mama ya mke wake akitaka amuowe kwani kuna sheria inakataza?

    Ikiwa mapadiri wamekatazwa kuoa na wanajidaai wameoa (Slaa) na wanachukuwa wapili (mke wa mtu) sasa huyo anaetaka kuoa ndugu ya dada ke anangoja nini? anataka mashahidi? aowe hata mama wa mkewe mimi ntakuwa shahidi.
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Inaruhusiwa hakuna ubaya si kifo kimewatenganisha!!! nimeowahi ona hiyo sehemu, lakini hyo kaka nae haoni huyo shemejie kama mwanae jmni!
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata mwanae aowe tu, kwani kuna sehemu inakataza katika bibilia? mbona wale walimbaka baba yao wakati kalala?
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    define pseudopodium then ndio uje tuongee
     
  11. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umeolewa????? au unavizia Mume wa dada yako:frog::smile-big:
     
  12. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Kama ameshaamua kumwoa mke wa mdogo wake, wewe ukijua imekaaje itasaidia kuvunja au kujenga.

    Ivuga you are beyond the limits. just dont go there. Please retrieve that piece.
     
  13. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haaaaa???!!!!
     
  14. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,030
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280

    Naona upo katika zile bidii zako za kuhamisha hoja iwe ya kidini zaidi, tumeshalitambua hilo. Ni vema watu wakupuuze.
     
  15. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mdogo wake wa Malaria Sugu achana naye anataka kutuondoa kwenye mjadala
     
  16. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    aoe fasta tena waje kwangu ntawafungisha ndoa mara moja(((hapa ntaulizwa nafanya kazi gani na niko wapi) kisheria hakuna kifungu kinachomnyima kwa mujibu wa sheria ya ndoa ya mwaka 1971. mfano halisi kama mwamkumbuka aliekuwa makamu mkuu wa chuo kikuu UDSM kabla ya aliepo hivi sasa(simtaji jina) kaoa mtu na mdogo wake.dada mtu hakuzaa hivo akamruhusu huyo boss amchukue mdogo wake na wamezaaaaa.kwa hili kisheria ipo wrong kwani bado yupo hai lakini naamini pia hajafunga nae ndoa kwa vile haruhusiwi lakini alichokuwa anakitafuta ni mtoto na kapata. Kwa hili la huyu bwana ruksaaaa tena na kadi alete.
     
  17. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kwani mkewe alikufa kwa nini asijemkatisha shemejiye maisha bure!!
     
Loading...