Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anataka kuitoa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Baba Erick, Oct 6, 2011.

  1. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari za leo ndugu zangu kama mnakumbuka kichwa cha habari hapo juu leo nimekutana na wahusika na nimewapa ushauri wenu ila nilitumia njia ya kuchunguza kama ujauzito ni kweli wa rafiki yangu kwa kumdanganya yule msichana kuwa kuna daktari namfahamu ana uwezo wa kuchunguza DNA mtoto akiwa tumboni na nimejitolea kutoa hela kwa ajili hiyo kwa hiyo tukishapata uhakika kwamba mimba ni ya mshikaji atatoa huduma zote za kutunza mimba. Jamani dada wa watu aling'aka ile mbaya na baada ya yote tuligundua mimba ni ya mtu mwingine. So vijana wenzangu tuwe makini na tuepuke ngono zembe. NASHUKURU SANA..
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,178
    Likes Received: 16,156
    Trophy Points: 280
    Mwenye uamuzi wa mwisho hapo ni mwanamke kwa sababu hiyo mimba ipo mwilini mwake.

    Sababu za huyo mdada kutaka kukiua hicho kiumbe hai ni nini?
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hivi wakati wana do bila Condoms hawakujua faida na hasara zake ?
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ah wanawake wengine bwana yani miguu ulichanua mwenyewe ili uisikilizie utamu wake,majibu ya utamu umeyapata unataka kwenda kutoa mimba,wengine watoto wanawatafuta kwa pesa hawawapati yeye anaenda kuwaua,mwambia huyu rafiki yako ajaribu kumrai kama alivyo mlaghai kumvua chupi basi amrai asitoe mimba.....
     
  5. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    siku nyingi kweli
    fikiri kabla ya kutenda

     
  6. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anasema eti hana mpango wa kuzaa kwa sababu hajafikia malengo yake.
     
  7. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sawa mkuu nitampa ushauri wako jumamosi
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,178
    Likes Received: 16,156
    Trophy Points: 280
    Haya basi aachwe akiue tu hicho kiumbe kisichoweza hata kujihami.
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Dah! Watu mna hatari.
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    inaonekana mshikaji hana mtoto nini..
     
  11. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    no mshikaji ni kijana mdogo tuu umri wa 24 hajawahi oa
     
  12. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwanini lol
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kutembea tembea mpaka kupeana vitambi na mabaamedi.
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Oct 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,178
    Likes Received: 16,156
    Trophy Points: 280
    Kwani bartenders wana ubaya gani?
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    umeanza uchokozi wako.
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Oct 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,178
    Likes Received: 16,156
    Trophy Points: 280
    Hapo mbona bado kabisa. Mzima lakini wee dada?

    Halafu hilo jina lako, hasa kile kipande cha "nyo" kikwetu ni nanihino....unajua hilo?
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nitakupiga makonzi wewe... Muone vile. We mzima?
     
  18. k

    keke Senior Member

    #18
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kapenda na mwanamke kakubali amwoe hapo poa, lakini asimuoe sababu ya mimba atachemka....
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Oct 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,178
    Likes Received: 16,156
    Trophy Points: 280
    Kwenzi nini bana...kwa nini usininibazue kibao kabisa?
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    mshkaji wako muarabu wa wapi? Naona anajitoa mhanga na haogopi kufa
     
Loading...