Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anatafutwa!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KARIA, Sep 9, 2012.

  1. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Anaitwa Yummy mara ya mwisho alivaa gauni lenye rangi mbili nyeusi na nyeupe naambatanisha picha yake, iliyopigwa muda m[​IMG]fupi kabla hajatoweka, picha hii ilipigwa wakati akiingia club na baada ya hapo hatujui wapi alipoelekea! yeyote mwenye taarifa tafadhali atume hapa chit chat.
     
  2. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Tangaza dau mkuu huenda yuko mahali saa hizi ametinga kanga moko anamtengenezea smbdy breakfast.
     
  3. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    We KARIA wewe acha mambo yako yaani ulikua umelewa kiasi kile mpaka ukapoteza dira!!!!pole weeee
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [​IMG]


    Pamoja na jitihada zangu zote za kukulinda na kukupa ulichohitaji! Yummy ulinitoka kweli we chiboko!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    dih denda na kachunbari pembeni.
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Dah! Ngoja nisepe.... hii biashara ya kutapishana kwa mkoloni haifai hata kidogo.
     
  7. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Jamani acheni wivu loh! mwenzenu nimepewa kitu mwanana nyie roho juu kulikoni? Denda plus pumzi saafii yenye harufu nzuri ya kilauri mtanitaka?
     
  8. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [​IMG]



    Nampenda zaidi Yummy anavyonibembeleza kwa kuniimbia nyimbo nzuri na kwa hisia kali!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Borea hii kuliko hiyo ya denda imenitia kichefuchefu loooh
     
  10. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [​IMG]


    Mimi na Yummy siku ya ndoa yetu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...