Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anatafutwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrews, Apr 26, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    awaomba watanzania wote mlipo muntafute kilanja mkuu anatafutwa na atuambie mbona ni mtoro darasani,mahudhurio yake yatamfanya afukuzwe shule huyu ni
    JAKAYA MRISHO KIKWETE anatokea bagamoyo mara ya mwisho alionekana brazil wakati darasani walikuwa wanazomeana yeyote atakamuona alipo
    amjulishe mwenzakemaana shule haina kilanja na akishapatikana
    tumuulize kwa nii asifukuzwe shule kwa utoro.
    Maeneo anayopenda kutembelea ni misibani,mara 2 za mwisho alionekana Sinza kwa
    Kanumba,na Malawi.
    Sehemu asizopenda kwenye matatizo sugu.
    :target:A
    Naomba kutangaza zawadi nono ya kumpigia kura ya kutokuwa na imani nae.
     
Loading...