Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anatafutwa!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mshiiri, Nov 8, 2008.

  1. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hivi majuzi nikiwa Wa kushuhudia uchaguzi nilipata kuwasiliana na jamaa mmoja muhimu sana na tulipotezana ghafla baada ya yeye kuwa akielekea nyumbani. Kwa mwana JF anayefahamu contact details za Wilbald Sebastian Lyimo au any close relative wake ili mradi msaada tu nipate contact zake please ajibu katika thread hii then nitakuwa na mengi ya kuelezea kuhusu tukio hili hapo baadae.
     
  2. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Anyone!
     
  3. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Still looking
     
  4. E

    Emeka Onono Senior Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eleza kwanza tukio lenyewe,
     
  5. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kakuchukulia mlupu wako?
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mkuu, hata kama kuna jamaa yake anamfahamu anatasita kusema kulingana na ishu yenyewe ulivyoiweka! Funguka.
     
  7. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa alikuwa na mboni za utabiri wa hali ya siasa nchini na ni mwaka sasa mambo yamekuwa exactly kama alivyokuwa akijadili baada ya uchaguzi. Sikuweza kupata contact zake na kuna mambo kadhaa ningependa tujadili na klubalishana mawazo katika career yangu kwa sasa. I dream someone will do this for the favour of my career. Asante.
     
Loading...