Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anatafutwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yo Yo, Mar 24, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
  2. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,216
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Yuko kwangu.
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mwenye mtoto anatembea na RB
     
  4. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huyu binti anaonekana ni above 18.Ni mtu mzima wa kufanya maamuzi yake bila kuingiliwa.Mwambie dingi asiwe na wasiwasi,Naamini kuna mshkaji atakuwa kamtuliza kiaina!
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kaondoka kwa mapenzi yake mwenyewe,atarudi kwa mapenzi yake mwenyewe au shida zikimpata.....
     
  6. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,216
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Shauri yake. Hivi ukimpata mtu aliyepotea unamripoti msikitini au polisi?
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    tatizo ni utovu wa nidhamu na tofauti za kideen....nahisi huyu binti atakuwa kampokea BWANA YESU
     
  8. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Inawezekana huo ndiyo ugomvi wao,ila dingi anataka kupindisha mambo kwamba binti ni mtovu wa nidhamu kwavile binti ameamua kufuata njia anayoamini ni sahihi kwake.
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Halafu akishampata amfanye nini? Wazee wengine wanajitakia presha BURE.
     
  10. aye

    aye JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,779
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hapo kuna siri kati yao na baba yake anayemtafta mana anaonekana ni above 18
     
  11. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kwani alishaposwa au kutolewa mahali? Anasoma?
     
  12. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hata mi nazani hilo ndo tatizo-ndo maana anataka taarifa zirudi msikitini badala ya polisi-
    mimi naona baba wa huyo mtoto ndo wakukamata na kupeleka kituoni maaana anaingilia uhuru wa mwanae
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh wala ainogi
    jitu kubwa ivo dzain anafaa ata kuwa wife wa mtu et anatafutwa..
    ding itakuwa kamleta makeke bdada ndo mana kaamua kusepa....km walivyosema apo juu labda kachange din kuwa mkristu,mwislamu,kumpokea yesu iv then ding atak kusikia habar izo so kelel ming home bdada akaamua kunyanyuka


    MWAMBIE MDING ABADILIKE KM ANA WATOTO WENGNE WANAWEZA KUMKIMBIA KM HANA DIPLOMAC NA WATOTO WAKE
    AHESHIMU MAAMUZI YA MTU ABOVE 18
    KM KAONDOKA MWENYEWE POSIBILIT ZA KURUD MWENYEW PIA NI KUBWA
     
Loading...