Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anatafutwa tapeli huyu .(anatumia vibaya jina la barick gold)

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kamaka, Oct 15, 2012.

  1. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anatumia jina la steven swa makala, au stephen kebwe kebwe makala(angalia attachment uone alivyofoji kitambulisho), anadai ni mfanyakazi wa barick gold mine..kama contactor ,ametapeli watu wengi hapa dodoma pesa nyingi akijifanya ni mfanyabiashara ya madini,pia anatoa mikopo midogo midogo kwa wa kina mama,tafadhali wanajamii forum jihadharini na huyu mtu kuna rb yake kituo cha polisi (dodoma) .
     

    Attached Files:

  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hapo red si kifaa cha umeme hicho jamani?
    Au ni circuit breaker?
     
  3. triza

    triza Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna dada rafiki yangu ametapeliwa na huyu mtu juzi tu.tukimpigia namaba zake hapokei.ahsante kwa kutupa taarifa.
     
  4. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni contractor,(typing error).
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kitambulisho chake umekitoa wapi? Isije wewe mlikuwa mnapiga issue wote akakudhurumu ndio umeamua kumuanika?
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Sikujua kuwa JF siku hizi ina hadhi ya KIPOLISI
     
  7. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    .Huo ndio uzembe alioufanya wa kusahau data zake kwenye stationary ya mmoja ya walioathirika.Take it or leave it.
     
  8. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Swali zuri kwakweli.
     
  9. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Thanks for info mkuu,tatizo la gts wengi kila wanachoelezwa wanataka na ushahidi,wasubiri siku wakiingia anga zake..
     
Loading...