Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anatafutwa na polisi!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Slave, Dec 8, 2010.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Mtu mmoja anatafutwa na ghesi la bholis yeyote atakae muona atapata zawadi ya kunusa kikwapa cha mlevi wa mnazi na komoni.huyu mtu ni mlefu kama nguzo za umeme,anamacho makubwa kama ngumi ya mwizi,ana wake 50 na watoto 200 familia yake inakula gunia 20 kwa siku.mtu huyo anapenda kutembelea poli lenye wanyama wakali na sehem za mochwali.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Duuhh nicheke mie
     
  3. R

    R_chuggani Member

    #3
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuchekesha kugumu
     
  4. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuchekesha kazi kwelkwel
     
  5. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mkamateni wenyewe.
     
  6. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Huna jipya,sepa zako huko,wavamia vamia fani za watu na kutupotezea muda bana!
     
  7. k

    kijiichake JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimeshaliona jitu hilo, liko kwenye pori kubwa liitwalo tanzania, jina la jitu hilo linaitwa ccm waambieni police wanipe zawadi yangu, ccm ni lirefu kama nguzo ya umeme linawanawake hamsini na watoto mafisadi hamsini linakaa porini tanzania kwenye wanyama wakali like chadema n.k.
     
  8. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    KIJIICHAKE wewe hukurupuki ku coment.maana umejibu hiyo kama kweli.
     
  9. k

    kijiichake JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    NGOJA NIWATAFUSIRIE KUHUSU HILI JITU: Huyu mtu anaitwa ccm,wale wanawake hamsini ni miaka hamsini ya kutawala kwake,watoto mia mbili ni mafisadi wanao itafuna nchi, wakiwemo wabunge wake,urefu kama nguzo ya umeme ni udikteta na kiburi cha ccm,wale polisi wanao tafuta m2 huyu ni changamoto za kiutendaji na kiuchumi ndani ya serikali,lile pori ni nchi ya tanzania, nawale wanyama wakali ni chadema na wafuasi wake manake wamekaa katika hali ya kulirarua jitu hili japokuwa ni tajiri na nilirefu mno.
     
  10. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    people are real creative
     
  11. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi kweli kweli
     
  12. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    teh!teh! Kwi kwi kwi!
     
  13. d

    dorry Senior Member

    #13
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    akili bwana kitu kizuri kweli kweli. wakati watu walianza kuipondea wewe umeiokoa. safi sana.
     
Loading...