Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anatafutwa na polisi!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Slave, Dec 8, 2010.

  1. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Mtu mmoja anatafutwa na ghesi la bholis yeyote atakae muona atapata zawadi ya kunusa kikwapa cha mlevi wa mnazi au komoni na kifungo cha miaka 800 jela.huyu mtu ni mlefu kama nguzo za umeme,anamacho makubwa kama ngumi ya mwizi,ana wake 50 na watoto 200 familia yake inakula gunia 20 kwa siku.mtu huyo anapenda kutembelea poli lenye wanyama wakali na sehem za mochwali.
     
Loading...