Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anatafutwa na polisi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kwetunikwetu, Mar 27, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Waungwana naomba mtusaidie kidogo kupambana na wizi!! Ndg. SALIM SHABAN LOSSINDILO mkazi wa Kiwalani Dar es Salaam anatafutwa na Polisi kwa kosa la wizi wa kuaminika wa kiasi cha tsh. 5,000,000/-

    Jina kamili: SALIM SHABAN LOSSINDILO
    aka: Zungu, Baba Warda, Samuel
    Kosa linalomkabili: Mnamo tarehe 15 October 2008 alijipatia kwa njia za undanganyifu kiasi cha tsh. 5,000,000/- kama malipo ya awali kwa ajili ya gari aina ya Toyota Corona Premio, eneo la Kisutu mjini Dar es Salaam
    Wajihi: Mrefu, mweupe, mnene kiasi
    Kabila: Mpare
    Umri: mtu wa makamo (39 yrs-45yrs)
    Makazi: Mkazi wa Kigilagila (mke mkubwa) na Kiluvya (mke mdogo)
    Kazi: Anajishughulisha na kazi za clearing and forwarding haswa udalali wa magari. Hupendelea kushinda maeneo ya Kisutu karibu na Zanzibar hotel
    Kwingineko: Hujishulisha pia na kazi hizo Arusha (ana mdogo wake wanafanya wote shughuli hizo anaitwa Ali Chicago), Namanga, Horiri na Horohoro.



    RB: CD/RB/1173/09
    Case no: CD/IR/376/09
    Tafadhali umuonapo mtu huyo au kupata taarifa zake tusaidie kutoa taarifa kwenye kituo chochote cha Polisi kilicho karibu nawe au piga simu namba 0754 998029

    Tutashukuru kwa msaada mtakaotupatia waungwana!

    Once tukipata picha yake tutaiweka hapa ili iwe rahisi kwa asiyemfahamu kwa jina aweze kumtambua
     
    Last edited: Mar 27, 2009
  2. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Hakuna pichaa yake????
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Duh
    Hayo malipo aliyopewa hayakufanyika ofisini? hakuna mkataba kati ya mnunuaji na muuzaji?
    lete picha tumsake huyu bazazi...
     
  4. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkataba plus Risiti zote zipo. Once tukipata picha tutaiweka!
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    Mar 27, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Simply fanyeni hivi:

    1. Kamata wake zake wote na wahoji watasaidia kujua mme wao alipo... Polisi wanajua nini cha kufanya katika hili

    2. Kama ana kampuni ya Clearing and Forwarding si rahisi kwenu? Nenda kwenye ofisi yake, chukueni mali zilizopo kwenye ofisi yake (au ni dalali wa forwarding? Manake kama ni hivyo basi hili ni tatizo, haiwezekani kununua gari pitia kwa dalali asiye na ofisi kwani anytime anaweza kufanya lolote na kumpata inakuwa tabu!)
     
  6. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Huu ni uvunjifu wa haki za binadamu. Wanaweza wasijue aliko hata wao.
     
  7. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tunajaribu kutumia kila option ambayo ni halali
     
  8. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kuna yard moja ya magari ipo Chole road alikuwa akifanya kazi hapo, hajaonekana hapo tangu november 2008
     
  9. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #9
    Mar 27, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hakuna anayejua siri ya mtu isipokuwa mwandani wake (mke au mme). Hii kuwahoji si kuwaweka ndani bali kuutafuta ukweli wa mambo.

    Sema tatizo bado lipo kwa polisi wetu, kuhoji wao hukuchukulia ni kutesa! Vinginevyo, wakitumia psychological means wanaweza kuupata ukweli wa alipo jamaa kwa kutumia wake zake!
     
  10. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Bado tupo pamoja jamani mtusaidie kumpata Salim. Alishawahi kupiga 20,000,000/-kwa jamaa mmoja anafanya kazi TRA adjacent na Central Police, then akapiga jamaa mwingine 9,000,000/- anafanya kazi airport dsm. Hizi zote alishalipa baada ya kukamatwa na kuwekwa ndani pale central. Sasa ndio anatafutwa kwa hizi 5,000,000/-, mtusaidie
     
  11. B

    B52 Member

    #11
    Apr 13, 2009
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vipi bado hajapatikana tu? tupe updates mzee
     
  12. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2009
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,575
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Pole sana. Unaweza pia kutumia magazeti katika kumsaka huyo jamaa. Anafikiri kuiba 5,000,000/- kutamsaidia kitu wakati anaishi kwa kujificha? Ila ukimpata either mshitaki kwa kosa la madai na jinai au la madai tu ili urudishiwe hizo hela na gharama zingine za usumbufu.

    Ikiwezekana ana kutunza risti za hizo gharama ili kama utamstaki kwa kosa la madai umshitaki kama 'specific damages' na siyo 'general damages'.
     
  13. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Thanks kwa ushauri, utafanyiwa kazi
     
  14. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duu kumbe ni mzoefu namna hiyo? Poleni sana, ila mtampata kama wengine wanavo mpata, na pengine tumieni uzoefu wa hao wengine walimpataje?
     
  15. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2009
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Alitumia hizo pesa kupanda mbegu DECI alipovuna akarudisha pesa ya wenyewe just thinkin kwikwiwkwi!
     
  16. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wandugu wapendwa,
    Ningependa kutoa feedback kuwa Salim amekamatwa jana majira ya saa 4 usiku na kupelekwa Central police mida kama ya saa 6 hivi usiku huo huo. Tunashukuru kwa wote waliochangia mawazo ambayo mengine tulitumia ipasavyo.

    Thanks.......!
     
  17. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwetunikwetu,hongera sana ndugu yangu kwa kazi kubwa uliyo ifanya kuanikisha huyu jamaaa kukamatwa.na imani sheria itachukua mkondo wake.
     
  18. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Je huyu Ali Chicago ni yule muuza magari ana yard pale round about ya hapa nyumba zilikuwa za reli (barabara ya kuelekea Kilwa na hii ya Kamata kuelekea Kariakoo?? Nafahamu nyumbani kwa Chikago, huyu mwenye yard ila sijui kama ndiye Ali Chikago.
     
  19. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    No sio huwa huyo. Huyu Ali Chicago anafanya biashara zake Arusha na Namanga. Pia Ali Chicago ni small scale dealer ie gari moja au mawili at a time. Hana yard kabisa.

    Nadhani nimeeleweka mkuu
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...