Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anatafutwa mhasibu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by KasomaJr, Aug 7, 2012.

  1. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Habari wana jf; anatafutwa mhasibu mwenye uzoefu na anayeweza kuongea kiarabu vizuri.
    Kwa maelezo zaidi awasiliane na mimi kwa inbox.
     
  2. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    mmh kuna kijana humuhumu kweny hili jukwaa ana cpa,masters ya uhasibu hana ajira labda mu pm!
     
  3. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sasa mkuu, kwanini usiweke kila kitu hapa? Kuna agenda gani huko chemba (inbox)?
     
  4. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kiongozi unaweza kuwa sahihi, lakini sometime ku disclose personal information kama Phone number na emails sidhani kama ni sahihi unless kwa special need. Hakuna agenda yoyote ya siri hapa, kama mtu ana sifa na anadhani yupo vizuri wala sidhani kama kuna shida yoyote.
     
  5. M

    Mohamedmussa Ng'onye Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenyE Kiarabu sasa.. Akina maalim najua iyo advantage hamtoichezea .. best of luck kwa yoyote atakae fanikiwa
     
  6. c

    cielo Senior Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiarabu??
     
  7. C

    CAY JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kiarabu,chali!
     
  8. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu, hivi Uhasibu wa siku hizi ni kuongea Kiarabu au ni kuandika ki-IFRS?!
     
  9. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Heee???????? Namtafuta huyo, kama unajua ID yake au kama yeye atanisoma basi ani-pm haraka!
     
  10. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ngoja nikuletee id yake,bt hicho kiarabu,mmmhhh!
     
  11. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkuu ID yake ni KIKOMELO,km bado hujapata
     
Loading...