Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anatafuta mchumba

Discussion in 'Jamii Photos' started by mtoto wa mfugaj, Aug 28, 2011.

  1. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #1
    Aug 28, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wanaoenda kwa waganga kutafuta wachumba na kwa wengine wenye nia.mchumba huyo apo
     

    Attached Files:

  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    niunganishie na mie natafuta mzungu wa kuringishia u turn
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    huh................nkajua mnyama kumbe binadamu,yani utadhani kavaa tshrt nyeusi
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo akija Tz atapata mke bila kukosa na anaweza hata vunja nyumba ya mtu na kuondoka na mke akimuacha mme analia na watoto. Dada zetu wa KiTz wamelogewa kwa ngozi nyeupe. Hata mzungu awe fukara kiasi gani wao wanaona wameuchinja tu.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    umepatia.
     
  6. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uko sawaa kabisa............................
     
  7. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #7
    Aug 28, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    just PM me nikupe details zake
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,131
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    Haaaaa kweli Jestina maana kama wewe hubby wako sio mzungu basi M.K hakuweki u-turn haaaaaaaa

     
  9. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    yakuza nini?
     
Loading...