Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anatafuta mchumba.

Discussion in 'Love Connect' started by Mzee wa Rula, Feb 10, 2011.

  1. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    View attachment DawazakichinahazifaiakinaDADA.bmp
    Wana JF yoyote yule aliye tayari aniPM nimuunganishe na huyu mama anatafuta mchumba kwa udi na uvumba!
    Sifa kubwa nikuweza kuhimili turbo hilo maana likifunguka turbo hili kuzima ni Dk 25 baada ya gari kuzima! Fedha anayo ya kujitosheleza ni nyie tu kuchangamkia tenda.
    Hiyo yote ni kwa sababu ya mchina, mchina nuksi kweli!
     
  2. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duh! nataka mmaza lakini huyu hapana.kwanza ni mzungu.ukipata mweusi wa kibongo ni PM hata kama hana hela me ninayo yeyetu awe tyari.
     
  3. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Walioko ulaya wakamate kitu, japo cha kusaidia kupata makaratasi
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Uuuuuuuuwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, aise, hiyo kitu naitaka haraka sana. Tafadhari nipe contact zake. :clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2:
     
  5. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2011
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sioni kitu
     
  6. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    chungulia taratibu,uvue na miwani:coffee:
     
  7. T

    TZboy Member

    #7
    Feb 14, 2011
    Joined: Apr 20, 2007
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hebu nitupie contacts zake mtu wangu...:)
     
  8. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Lazima uwe na tochi?,miwani nk
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wakuu mimi mwenyewe naona leo ndiyo Valentine day napeleka posa kwa jimama la kiukweli kabisa!
     
  10. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapa kuitafuta kitu ni kama unatafuta Tanzanite.
     
  11. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa Senior Member

    #11
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wonders shall never end.
     
  12. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Utaonaje na wewe ni kipofu!!!
     
  13. M

    Msindima JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wa nyumbani kwa nini hukupeleka siku nyingine unapeleka leo?
     
  14. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Haya mabo tuachieni wataalamu wake,tochi wala miwani havihitajiki,waswahili wanasema mzoea samli,nazi haiwezi
     
Loading...