Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anatafuta mchumba wa kike.

Discussion in 'Love Connect' started by Prisila, Nov 24, 2011.

  1. P

    Prisila Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    Kuna kaka anatafuta mchumba wa kike jaman umri kuanzia 30-35 umri wake ni miaka 45 naiman kuubwa humu jf atapata. Hakuna utani hapa namba yake. 0753655444.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Aje mwenyewe tumuone kwanza
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    aje wapi we mtoto? We mkandamizie tu kwenye hiyo namba yake.
    Nalog off (source:Washawasha)
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Alishawahi kuoa, if yes aliachika mara ngapi na kwa sababu gani?? Ana mtoto/watoto? Ungeweka full details zake, itapunguza maswali mengi!
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hapa penye red, nimefurahishwa na jinsi ulivyokuwa specific kwenye maelezo, Kaka anatafuta mchumba wa kike, ana hofu nini ya kupata mchumba wa kiume??!
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 834
    Trophy Points: 280
    Haya mambo ya "cameron" yanaanza taratibu kubadili hata namna ya kuwasiliana...Lolz:lol:.
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mbona umetoa sifa kidogo tuu ebu weka picha yako tukuone kwanza halafu mwaga misifa yako tujue wewe ni mjuzi wa nini au wa mambo gani mtu wawapi unataka mke tuu....huna dini kabila wala unachopenda.
     
Loading...