Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anatafuta kazi za Processing (Mineral, Oil & gas field)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Maquiseone, Jul 20, 2009.

  1. M

    Maquiseone Member

    #1
    Jul 20, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hey wajamvini,

    Kuna kifaa kinatafuta kazi ktk plants za mining au Oil & Gas field. nje au ndani. Au recuitments au agents ambao ni trusted worldwide atawalipa ili wamfanyie kazi hiyo.

    Foward details kwa e-mail address hii - ahsmaqu@yahoo.co.uk.

    Thanx in advance.
     
  2. M

    Maquiseone Member

    #2
    Jul 20, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hata Plants nyingine za kuprocess bidhaa but mordern kiasi is more favourable
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    nenda bul au north mara,vipi huko samaki nchanga pamekushinda.
     
  4. M

    Maquiseone Member

    #4
    Jul 20, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tehteh kumbe wewe, mambo vipi? Nadhani itakuwa wamemshinda vipi wakupatie?
     
  5. M

    Maquiseone Member

    #5
    Jul 20, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mpatie zile address za agents
     
  6. M

    Malila JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    ngoja nikaperuzi home nikupe za agent wa mexico,huko kuna tufani la kufa mtu,au nenda ktk migodi ya Uranium huko Songea,hujaipata bado?

    Mtafute Manundu akuunganishie Congo,sasa hivi unaruka.
     
  7. M

    Maquiseone Member

    #7
    Jul 20, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Malila, jamaa kaangalia na kuona kuwa intetion yake kwa sasa ni kuwa trainer wa processing activities ktk gas & oil field au mineral processing field. Maana ktk mineral anaifahaamu vema CIL na Floatation vema sana na huku anaijua field yako ya Gas & oil processing vema sana.

    So ameonelea kama aingie ktk fani ya on job trainer (Practical way of training) sijui niiteje ili unielewe au wanielewe hapa jamvini.
     
  8. M

    Malila JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Je mtambo wa bia kule Mbeya haukufai mkubwa? Mwezi october tunaanza kuprocess maji ya dhahabu pale Songwe. Je uislam utauacha.

    Muulize Mudhihiri mtambo wa cement vipi?
     
  9. M

    Maquiseone Member

    #9
    Jul 20, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yuma contact ya manundu kwa e-mail yangu. Tufaniu kwa sisi ni kama kawa Mzeee
    Mtambo wa Cement si umesikia kuwa ni "Mdimu" nia kasnake fulani huku kwetu
    Nipe hiyto ya dhaabu mzee
     
  10. M

    Maquiseone Member

    #10
    Jul 20, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yuma contact ya manundu kwa e-mail yangu. Tufaniu kwa sisi ni kama kawa Mzeee
    Mtambo wa Cement si umesikia kuwa ni "Mdimu" nia kasnake fulani huku kwetu
    Nipe hiyto ya dhaabu mzee

    Tuma sio Yuna
     
  11. M

    Malila JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Ok sasa nimekupata mkuu,kuna frendo mmoja alikuwa na dili hizo zamani,nitamuulizia,na yeye alikuwa mtu wa process na sasa ni trainer fulani hivi.
     
  12. M

    Maquiseone Member

    #12
    Jul 20, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Cool,
    Si unajua unaweza weka ka instute kako ka kuwapa wabongo tuknowlege maana jamaa wanatoa too shallow ili waje wa kwao
     
  13. M

    Maquiseone Member

    #13
    Jul 20, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
Loading...