Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anatafuta Kazi ya Upishi.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mwendabure, Jul 23, 2011.

  1. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Ndg wana JF!
    Ndugu yangu anatafuta kazi ya upishi. Yupo tayari kufanya kazi ktk Hoteli,Kantini za Vyuo, Shule, Hospitali na hata ktk Familia zinazohitaji huduma ya kuwa na mpishi. Jinsia ni Mwanaume, umri wake ni miaka 33. Anao uzoefu wa muda mrefu ktk mapishi ya aina mbalimbali. Mawasiliano zaidi nitumie PM (Private Massage) Yupo tayari kufanya kazi nje ya Dar es Salaam, ikibidi!
     
  2. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Weka Mshahara anaotaka
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Naomba uweke CV yake tafadhali (PM) bila kusahau orodha ya sehemu alizofanyakzi; akiweka na contacts zao inakuwa vizuri. Asante.
    Mama D, Baba D hajambo? bado anavaa ule mtindo wa "kitoko" hahaaa!
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Naitaji mpishi part time lakini
     
  5. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    atafanya kazi za ziada? kama kudek kufua, kuogesha watoto nk au nikupika tu?
     
  6. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    Sijambo Amoeba,
    Huo mtindo wa kitoko ndo upi vile!!??
     
Loading...