Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anatafuta kazi ya udereva,au salesman

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by twidikage, May 30, 2011.

  1. t

    twidikage Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ana driving licence class C, na elimu yake ni ya form four,anatafuta kazi ya udereva au salesman vyote ana experiense navyo kwa zaidi ya miaka saba,tafadhali wana jf msaidieni huyu ndugu yetu,ni kiajan mtulivu sana na huwezi kujutia kuwa naye
     
Loading...