Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anatafuta kazi ya u-secretary

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Askofu, Feb 11, 2011.

  1. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Wapendwa Mabibi na Mabwana,

    Kuna ndugu yangu ambaye ni secretary. Alikuwa anafanya kazi mahala fulani kwa mkataba na sasa muda wake umeisha.

    Mkiwa kama waumini wazuri, naomba msaada kama kuna mwenye nafasi au anaweza kumsaidia apate kazi, ani-PM for more details. Kwa niaba yake na kanisa langu natanguliza shukrani za dhati.

    Nawaombea mpate Baraka Tele
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    weka CV hapa nimtafutie kazi Dowans mi namjua mmiliki wake
     
  3. E

    Edo JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wki moja au mbili zilizopita kulikuwa na Tangazo kwenye daily news wanatafuta secretary-tafuta hilo tangazo
     
  4. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Asante Edo. Ila kupata gazeti la 2 wks ago itakuwa taabu kidogo labda niende kwao kuulizia
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Askofu soma kazi za TACAIDS kuna nafasi za secretary
     
Loading...