Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anatafta mtu wa ku-share nae apartment

Discussion in 'Matangazo madogo' started by WALIMWEUSI, Jul 31, 2012.

  1. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ni msichana (from Ethiopia), yupo DSM kikazi na amepanga nyumba maeneo ya Kariakoo, mtaa wa Narung'ombe. Ina 2 bedrooms, kitchen, sitting room, toilet na bafu na sitting room. Anatafta met ambaye watashare costs. Kwa sasa nyumba haina furnitures ila zitanunuliwa ila kama met atakuwa nazo anaweza kuzileta. For more details ni PM
     
  2. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Met wa aina gani?ME AU KE?
     
  3. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Habagui gender, me na ke wote poa tu
     
  4. M

    Moony JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    rent kiasi gani?
     
  5. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Rent ni laki 550,000 per month, na ameshalipa yote, so met atamrudishia nusu ya hiyo hela kwa miezi 6
     
  6. M

    Moony JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    tutampataje? ..........contact?
     
  7. M

    Moony JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Miezi sita? hayo mambo yamepitwa na wakati, angalau miezi miwili au mitatu
     
  8. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hee, Moony miezi sita unaona mingi? Miezi miwili/mitatu? Sijawahi ona mtu unarent nyumba then unalipa miezi miwili
     
  9. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ni PM ntakusaidia kumpata
     
  10. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mimi ....
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Boflo utamrudishia kweli huyo mtu?
    Hapo unapokaa mbona nasikia hujalipa. unamzungusha mama mwenye nyumbalol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahaha nimependa nyumbalo....ww utakuwa wa kwetu
     
  13. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Nasubiri PM yako Boflo kama uko serious
     
  14. M

    Moony JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Proposed sheria mpya ya pango
     
  15. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Daaa, na mm wa mkoa nilikuwa na mpango wa kupata chumba mjini ili kupunguza ghalama napokuja mujini. Vp Hana shida na jinsi(a)?
     
  16. S

    Same ORG JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwambie salamnash@ hao waitheopia tabia zao sio nzur kwa kushea nyumba moja, ni wachafu sana, ni wakatili sana. uwe makini hapo
     
  17. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Usiwemuoga wewe, akufanyie ukatili we umekuwa kijakazi wake, unacharaza makofi heshima inarudi, kama we ni mwanaume unampiga mashine kwanza ili akili itulie!
     
Loading...