Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anaswa na Umeme Akiiba Mafuta Ya Transfoma

Discussion in 'Jamii Photos' started by The Finest, Nov 9, 2011.

  1. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Alinaswa na Umeme wa transfoma eneo la Hospitali ya Bugando jijini Mwanza na kufariki dunia papo hapo

    [​IMG]


    [​IMG]
    Hapa Mafundi wa umeme kutoka Tanesco wakipanda kuunasua mwili wa huyo jamaa

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]


     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Mbona transfoma oil inapatikana kwenye makampuni yote ya mafuta. Kwanini wanaenda kuchukua kwenye live power?
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Haujawahi kujiuliza kwanini hayo ya Tanesco ni dili sana
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    weli bongo kuna vituko
     
  5. rweyy

    rweyy Senior Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mungu ana kazi siku ya mwisho huyu bwana kapata muda wa kutubu dhambi zake kweli?
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Mwenyeezi Mungu hana kazi yoyote siku ya Mwisho wenye kazi ni sisi viumbe wake . Siku ya mwisho kuna Moto na Pepo, tenda wema uende Peponi tenda Ubaya uende motoni huyu alikuwa ni Mwizi na malipo yake ameshayapata hapahapa duniani anagojea kesho tena siku ya Ufufuo wake aende motoni au aende Peponi. Mwenyeezi mungu ndie hakim wa mambo yote tunayoyafanya .
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,510
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Hayo ndio malipo yake kwa ajaili ya Matendo yake aliyoyafanya.
     
  8. Fang

    Fang Content Manager Staff Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    You've gat to give it to the man on the guts of going near knowing full well there is electricity, he was making a bet with his life on line, how heroic.
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    "Ukiishaisoma Idiliti"

    Hii kitu kuna mtu niliwhi kumuona nayo una hati miliki kweli wewe?
    <!-- google_ad_section_end -->
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    sometime life is the ****ing bitch .....
    some people go out of there way to make ends meet...
    & this is the price...
    R.I.P
     
  11. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,757
    Likes Received: 1,195
    Trophy Points: 280
    Kwanini mafuta ya transfoma dili hadi mtu kujitoa muhanga kuyaiba?
     
  12. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    ooh...poor boy! Kila mtu ana mwisho wa aina yake! R.I.P
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,957
    Trophy Points: 280
    You would think others would learn...but no. It ain't happening.
     
  14. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Mafuta ya transformer wanaenda kumuuzia nani, TANESCO?
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dada kwani hiyo ni nyumba.......
     
  16. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    When life has no value......death sometimes has a price (Sergio Leone-For A few Dollars More , 1967)
     
  17. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,895
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Naomba kueleweshwa: price(ya mafuta) per unit=?, nini matumizi yake?, je, Tanesco hawahisiki kweli kuyauza?!, maana transformers niza Tanesco, watu wasiojua umeme wanawezaje kufungua na kugema mafuta?.
     
  18. Tausi.

    Tausi. Senior Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmmhhh,
    R.I.P bwana mdogo.
     
  19. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    wanaenda kukaangia chips
    huwa hayaishi haraka kama haya ya kawaida tunayo tumia
    haya ya transfomer anaweza kutumia wiki nzima bila kubadilisha!!!!
     
  20. Q

    Qsm JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 367
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Mungu wangu yaani yanapikiwa ni kweli au?
     
Loading...