Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anaswa na kichwa cha albino jijini Dar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, Jun 24, 2012.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Heshima zenu Wakuu,

    Taarifa kwa kifupi kuwa bwana mmoja kwa jina la Chacha (sijabahatika kupata jina la pili) ambaye ni mmiliki wa nyumba ya kulala wageni iitwayo 'Bongo Star' iliyopo maeneo ya Kawe jijini Dar kakamatwa na alihojiwa hii leo Polisi - Kawe.

    Jitihada za kupata habari hizi toka Polisi zilikaribia kukwama kwani ilionekana kama kuna kitu kilikuwa kinafichwa lakini baadae wakakiri kuwa wamemkamata na amefunguliwa mashtaka.

    Updates zitafuata kadiri tunavofuatilia kinachojiri.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,384
    Trophy Points: 280
    Tanzania zaidi ya uijuavyo
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Huyo chacha ni mwanasiasa?
     
  4. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Ardhi ya tanzania ni kama imelaaniwa kwa kunywa damu isiyo na hatia kila siku, Mungu tunusuru na majanga haya
     
  5. a

    andrews JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​lazima ni mwanaccm maana ndio wanaamini sana mizimu
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mura Chacha unafanya majambo gani sasa?
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Chacha tena? Mambo ya vichwa vya Albino na Chacha wapi na wapi tena? Mura Chacha umechoka kuswaga ng'ombe umeamua kuswaga vichwa vya watu!
     
  8. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Dah!Hii nchi yetu safari bado ndefu sana aisee!!
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    duh! God forbid!
     
  10. R

    Ruppy karenston JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii habari kwenye jukwaa la siasa kivipi? Au huyo chacha ni mwanasiasa?
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    ametumwa na mwanasiasa.!
     
  12. a

    andrews JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndiyo mambo ya akina john komba na wenzake kichani patupu lakini maalbino wanawangamiza kukalia nafasi za ccm
     
  13. j

    jigoku JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Huyu Chacha ni katibu wa tawi wa ccm au ni nani kumbe?hii thread imekujaje kwenywe siasa?
     
  14. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Habari hii haijaandikwa vizuri kukidhi kichwa cha habari. Pamoja na mapungufu hayo ingefaa kupelekwa' Habari na Hoja Mchanganyiko'
     
  15. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Njaa ya utajiri bila kufanyakazi kwa bidii, tz wanaamini kila watakachoambiwa kuwa kitamfanya awe tajiri, hapo anamiliki guest house kaja tapeli kamwambia ukipata kichwa cha albino wateja watajaa na baada ya muda utakuwa na hotel kama Hyyat. Halafu tunategemea maendeleo siku za usoni Tanzania. Huyu anauwezo wa kumikili guest house Dar es Salaam, inawezekana hata ni msomi, kama huyu ameshindwa kuelewa kuwa utajiri hauji kwa njia za kawaida, yule mwananchi wa kawaida kule kijiji ataamini nini?

    Mungu shusha malaika wako watakatifu kuliokoa taifa lako la Tanzania ambalo linaangamizwa na giza la shetani.
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Hii naya ni siasa!p? Mods where are you?
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huyu Chacha ni wa chama kipi cha siasa hapa Nchini?

    Ama mstaafu wa chama cha mafisadi nini?
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu Kimbunga hata mie nimeshangaa hawa jamaa zetu miaka ya nyuma tulikuwa tunawaamini sana kwa ulinzi majumbani...Chacha! Mang'ana kasarikile baba robi..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Duh, sio Chacha wa JF huyo?
     
  20. s

    sanga malua JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ndio Tanzania bwana! asilimia kubwa bado wapo kwenye giza wanaamini vitu vya kijinga kweli.ukimuuliza atakwambia anatafuta utajiri. UKITAKA UTAJIRIKE TANGAZA KWAMBA UNAUZA DAWA YA UTAJIRI NA BAHATI WATAKUJA WATANZANI KIBAO KUNUNUA
     
Loading...