Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anaswa akila nyama ya mtu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Aug 12, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,539
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    11th August 2009


    Katika kile kinachoonekana kuwa ni maajabu ya aina yake kutokea Bongo, mtu mmoja amenaswa na polisi na kisha kuswekwa mbaroni baada ya kudaiwa kukutwa akila nyama ya binadamu.

    Mtu huyo, ambaye amedaiwa kukutwa akila nyama ya mwanadamu na huku akiwa na viungo kama sikio, viganja na kiungo cha uzazi cha mwanaume, ametambuliwa kwa jina la Zacharia Andrew, mkazi wa Kijiji cha Kakese wilayani Mpanda.

    Kaimu Kamanda wa Polisi mkoani humo, Jacob Mwarunda, ameiambia Alasiri kuwa Andrew alikutwa na viungo hivyo vya binadamu na anatarajiwa kuburuzwa mahakamani wakati wowote kuanzia sasa ili akabiliane na mashtaka ya mauaji.

    Kwa mujibu wa Kaimu Kamanda Mwarunda, mtu huyo alikamatwa mwishoni mwa wiki iliyopita.

    Akisimulia zaidi, Kaimu Kamanda huyo akasema kuwa kabla ya kumnasa Andrew na viungo vya binadamu, kulikuwa na taarifa za mwili wa mtu kuokotwa porini.

    “Julai 31 mwaka huu, mwili wa mtu uliokotwa Mpanda, eneo moja la pori ukiwa hauna baadhi ya viungo kama mikono na masikio... askari wa upelelezi walipofuatilia, ndipo wakapata taarifa zilizowezesha kukamatwa kwa mtuhumiwa akiwa na baadhi ya viungo vinavydhaniwa kuwa ni vya mwili wa mtu uliokutwa porini,” akasema Kaimu Kamanda Mwarunda.

    Awali, kabla ya taarifa hizo rasmi za polisi kuthibitisha juu ya tukio hilo, baadhi ya wakazi wa eneo alikonaswa mtuhumiwa walikaririwa wakisema kuwa huwa anakula nyama za watu kwa vile eti ni tamu na kwamba si ya gharama kwa vile huwa haihitaji kuandaliwa na nakshi za viungo kama ilivyo kwa nyama nyingine.
    http://www.ippmedia.com/
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mama yangu tunaelekea wapi jamni mbona inatisha hii?? au kala kwa imani za kishirikina?? mhh
     
  3. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Haya mabalaa sijui yanatupeleka wapi.....please God ingilia kati mambo haya!
     
  4. m

    muhanga JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mtu au binadamu ni mnyama kama wanyama wengine, kama ambavyo hatuoni taabu kula nyama ya ng'ombe, mbuzi, kima, fisi n.k basi tusione taabu inapotokea binadamu kamla binadamu mwenzie, sema tu haileti picha nzuri ukizingatia kuwa ni binadamu mwenzio otherwise to me its OK kula nyama ya mtu alimradi roho ya mlaji iridhie na kama itapatikana kwa urahisi why not??
     
Loading...