Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anaswa Akiangalia Ngono Bungeni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Apr 15, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mbunge wa nchini Indonesia ambaye alijipatia umaarufu kwa kusimama kidete kushinikiza sheria kali zipitishwe kama vile kutupwa jela miaka 15 kwa kushiriki kwenye video za ngono, mbunge huyo amelazimika kujiuzulu baada ya kunaswa akiangalia ngono bungeni.
    Arifinto, mwanasiasa wa nchini Indonesia ambaye alikuwa mstari wa mbele katika kupigania sheria za kupinga video na picha za ngono, amenaswa akiangalia video ya ngono ndani ya kikao cha bunge.

    Arifinto alilazimika kujiuzulu ubunge baada ya picha zake kusambaa kwenye vyombo vya habari zikimwonyesha akiwa bize kwenye laptop yake akiangalia video ya ngono.

    Arifinto alikuwa miongoni mwa wanasiasa walioshinikiza na hatimaye kupitishwa kwa sheria ya kupinga picha, video na vitendo vya ngono hadharani.

    Sheria hiyo iliyopitishwa mwaka 2008 inaweka wazi kuwa adhabu ya kutupwa jela hadi miaka 15 au kupigwa faini itamkumba mtu yeyote atakayepatikana na hatia ya kubusiana hadharani au kuangalia picha au video za ngono.

    Kuzionyesha, kuzimiliki au kuzihifadhi video au picha za ngono ni marufuku kwa mujibu wa sheria hiyo.

    Arifinto mwenye umri wa miaka 51 ambaye pia ni baba wa watoto watano, alikuwa ndio msemaji mkubwa wa kushinikiza kupitishwa kwa sheria hiyo.

    Arifinto aliitisha kikao na kutangaza mbele ya waandishi wa habari kuwa anajiuzulu ubunge wake mara moja.

    "Huu ni uamuzi wangu, hakuna mtu aliyenishinikiza kufanya hivyo", alisema Arifinto ambaye kama raia wengine wa Indonesia anajulikana kwa jina moja tu.

    Indonesia, ni nchi ya kidemokrasia yenye jumla ya watu milioni 237, ndiyo nchi yenye waislamu wengi kuliko nchi zote duniani.

    5603734.jpg
     
  2. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbunge Anayepiga Vita Sinema za Ngono Anaswa Akiangalia Ngono Bungeni


    Arifinto akipiga chabo video za ngono ndani ya Bunge Friday, April 15, 2011 2:40 AM
    Mbunge wa nchini Indonesia ambaye alijipatia umaarufu kwa kusimama kidete kushinikiza sheria kali zipitishwe kama vile kutupwa jela miaka 15 kwa kushiriki kwenye video za ngono, mbunge huyo amelazimika kujiuzulu baada ya kunaswa akiangalia ngono bungeni.
    Arifinto, mwanasiasa wa nchini Indonesia ambaye alikuwa mstari wa mbele katika kupigania sheria za kupinga video na picha za ngono, amenaswa akiangalia video ya ngono ndani ya kikao cha bunge.

    Arifinto alilazimika kujiuzulu ubunge baada ya picha zake kusambaa kwenye vyombo vya habari zikimwonyesha akiwa bize kwenye laptop yake akiangalia video ya ngono.
    NIFAHAMISHE Tanzania news portal .: Habari za Tanzania :.

    Arifinto alikuwa miongoni mwa wanasiasa walioshinikiza na hatimaye kupitishwa kwa sheria ya kupinga picha, video na vitendo vya ngono hadharani.

    Sheria hiyo iliyopitishwa mwaka 2008 inaweka wazi kuwa adhabu ya kutupwa jela hadi miaka 15 au kupigwa faini itamkumba mtu yeyote atakayepatikana na hatia ya kubusiana hadharani au kuangalia picha au video za ngono.

    Kuzionyesha, kuzimiliki au kuzihifadhi video au picha za ngono ni marufuku kwa mujibu wa sheria hiyo.

    Arifinto mwenye umri wa miaka 51 ambaye pia ni baba wa watoto watano, alikuwa ndio msemaji mkubwa wa kushinikiza kupitishwa kwa sheria hiyo.

    Arifinto aliitisha kikao na kutangaza mbele ya waandishi wa habari kuwa anajiuzulu ubunge wake mara moja.

    "Huu ni uamuzi wangu, hakuna mtu aliyenishinikiza kufanya hivyo", alisema Arifinto ambaye kama raia wengine wa Indonesia anajulikana kwa jina moja tu.

    Indonesia, ni nchi ya kidemokrasia yenye jumla ya watu milioni 237, ndiyo nchi yenye waislamu wengi kuliko nchi zote duniani.
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hatari tupu! Mwosha huoshwa.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Fuateni nisemayo...Siyo Nitendayo!...ha ha haaa!
     
  5. K

    KWELIMT Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yaaap angalau wenze2 wana utamaduni wa kuwajibika,mmmh ingekuwa hapa kwetu angekmaa mbele ya waandishi wac habari.
     
  6. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaaa mtu hatoki na chama unakuta kinamuogopa kumtoa!umenikumbusha mabomu ya mbagala na gongo la mboto
     
  7. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nzuri.....uwajibikaji co mpaka upigiwe kelele na watu!!!....
     
  8. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Njemba iko bize ina concetrate..smh!
     
  9. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hapo ishu ya dowans na katumwa na wananchi!
     
  10. One and Only

    One and Only Senior Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Huo ndio uzuri wa sheria, kawajibika na bado uchunguzi unafanyika ili kujua kama ana kosa na ahukumiwe kwa sheria aliyoipigania kwa nguvu zake zote
     
  11. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Kweliii! raha jipe mwenyewe!
     
  12. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Sasa huyu na huyu yupi bora?
    [​IMG][​IMG]
     
  13. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :yield:

    Hapo sio kuwajibika kwa kujiuzulu....Lazima meno ya sheria aliyoisimimamia kidete yamtafune otherwise itakuwa habari ile ile ya kutunga sheria kwa ajili ya maskini na makapuku wa kawaida na sio wao viongozi......aende 15 na yeye
     
  14. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    dah! isije ikawa wamembambikia kwa kumtumia virus mail.. anaifunguwa ngoma ika staki ..:tape:
     
  15. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    juzi imekuja thread ikiwa na picha zinazomwonyesha mwanamke mwenye umri wa miaka 34 kutoka Indonesia akichapwa viboko kwa kosa la kutembea na mwanaume mwingine huku akiwa kapewa talaka na mumewe.

    sasa huyu mbunge nae inakuwaje?
     
  16. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    hiyo nimeipenda.
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Bora huyo alyelala manake akiamka hapo atakuwa kaoteshwa kikombe!!
     
  18. M

    Msharika JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu aliyelalal anamwaza CD wake aliyemchosha, sasa heri huyo atimzaye picha kuliko..........................
     
  19. c

    chetuntu R I P

    #19
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah, huyu alielala yuko mbali sana anapanga mistari mipya ya kusifu kujibua magamba.
     
Loading...