Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anasumbuliwa na miguu. Tiba ni nini?

Discussion in 'JF Doctor' started by Mbavu za Mbwa, Apr 15, 2012.

  1. M

    Mbavu za Mbwa JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Wana jukwaa!! Mama yangu mwenye umri wa miaka 58 anasumbuliwa na miguu. Inamuuma kuanzia ktk magoti hadi katika nyayo. Anaumwa nyama pamoja na mifupa ya miguu. Tatizo hili linaweza kutibiwa na dawa gani?
     
Loading...