Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

anasimamia katiba ipi huyu?

Discussion in 'Jamii Photos' started by mtu chake, Oct 25, 2011.

  1. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    hapa dr shein rais wa zanzibar akiapa mbele ya jaji mkuu..kuingia kwenye baraza la mawaziri katika serikali ya Tanzania bara

    Napenda kufahamu:..1.anaapa sawa ila atasimamia katiba ipi ya kule zanzibar au ya huku kwetu
    2.anaingia kwenye baraza la mawaziri bara kama msikilizaji au waziri wa nini?
    ni hayo tu ..kama kuna mengine tufahamishane


    nawasilisha
     

    Attached Files:

  2. N

    Ndole JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Itakuwa hajui alitendalo.
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hahahaha!magamba wana jua kupretend
     
  4. baghozed

    baghozed JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    zaidi ni kuidhalilisha ZANZIBAR TU.
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,292
    Likes Received: 8,921
    Trophy Points: 280
    Mshahara wa Urais wa Zanzibar ni mdogo kuliko wa waziri wa Tanzania, si vibaya akatengenezewa kaji allowance ka ziada kwani huyu ni mmoja katika wachapa kazi waadilifu.
     
  6. g

    geophysics JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na huu utaratibu umeanza lini.... Kwa Dr. Salmin Amoor na Karume mbona hatukuona wanaingia katika baraza la Mawaziri?
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Nakubalia na wewe hapo mwisho, lakini hapo kwenye kutengenezewa kaulaji katiba inaruhusu?
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hujajibu hoja ya mleta mada
     
  9. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145


    si tanzania bara ni TANGANYIKA..
    ATAINGIA KWENYE BARAZA LA MAWAZIRI KAMA TOMASO
     
  10. kalukamise

    kalukamise JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Mkuu wanasema kaulaji kameandikwa kabisaaaa kwenye katiba yao
     
  11. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Kweli kabisa mkuu

    ...na ndio maana
    ..
    kwahiyo katiba ya zamani iliwakataza waliopita?
     
  12. Jeruh

    Jeruh Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Magamba hoyeeeee.......!
     
Loading...