Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anasema bikra

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Soulbrother, Jan 20, 2010.

  1. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jana rafiki yangu, niliyesoma naye kijijini, amekuja na mchumba wake kunitembelea.

    Kabla hajafika alinipigia kuniambia kuwa mchumba ni bikra, anasubiri mpaka "wedding night" na nikampa hongera zake.

    Wamefika jana jioni,nimewafuata ubungo na nikabaki mdomo wazi. mchumba ni demu niliyekuwa namega long time nikiwa shule na mimi mwenyewe nilikuta hamna bikra enzi zile.

    Demu amejifanya hanijui na tulipofika home, wameomba kulala vyumba tofauti.


    My friend yuko excited anataka kumtambulisha kwao aanze process. Nimewaacha home leo nikiwa na wasiwasi. Nimwambie au niuchune?
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Chuna tu huenda kaitengeneza ya kichina ! ukimwambia halafu akamwingilia na kukuta ya kichina utazua ugomvi
     
  3. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo kiboko mkuu. Wewe kauka tu,akishammega atakupa feedback.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Du...hii hata kama ni ya kuchonga, umeiweka vizuri sana,,,nimeipenda mbaya!
    Aisee, waheshimu sana, wala usijaribu kumsemesha huyo demu.

    Shida itakuja kama kuna jamaa wanaojua kwamba ulikuwa unamega, watampa ishu jamaa!
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa wewe tatizo lako ni nini??
     
  6. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Tafuta nafasii mwambie demu mkumbushie ukimaliza tulia tu!!
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Dah! Huyo demu noma. Kama amejifanya basi ana lake jambo. Hebu omba kukumbushia usikie atasemaje. Then you can start fro there.
     
  8. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    why all this hypocricy? i mean why?
     
  9. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Weweee! Kama ametengeneza ya kichina si ndo ataharibu kabisaaa! Kwanza keshajifanya hamjui!
     
  10. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Maadam jamaa kafika bei, usiwaharibie mood. Waache tu waendelee na process za kuoana. Labda huyo dada ameabstain muda mrefu mpaka bikra imerudi
     
  11. Guyana Halima

    Guyana Halima Member

    #11
    Jan 20, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo binti shida yake ndoa!! Na anaonekana muongo sana!! Kama anaweza kudanganya hilo ambalo anajua linaweza kugundulika mengine je!!!? Achana nae, njia ya moungo fupi!!
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Tusamehe tu carmel. wengine wetu bado bado kidogo tunedumisha 'mila'
     
  13. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Kwa huyo mchumba kuanza kusema uongo sio dalili njema kwa rafiki yako. Mshauri (bila kuonesha wasiwasi na hiyo bikra) rafiki yako kwa upendo kabisa aende taratibu inawezekana kuna mengi yanafichwa!

     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    kaka kaa kimya.
    ni wageni wako
    peingine kweli amekusahau maana hawa watu huwa hawakawii kusahau
    watreat vizuri kaka, watoe na out ikibid

    rafiki yako amependa, watu hubadilika.
     
  15. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hahahahahahahaha....usitupe boga na ua lake....jikumbushe tu halafu uchune!
     
  16. Kionambele

    Kionambele JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkubwa kwani wewe kwenye hili unahusika vipi?

    Ninamaanisha kuwa dawa ya mtu anayetaka bikra wakati yeye mwenyewe si bikra ni kupewa made in China back streets.

    Halafu kwani unataka bikra ili iweje? Ndo hawa wanaobaka watoto wadogo kusaka kijishimo cha tundu la sindano, kwani karungu kako ni vipi? au saizi ya tooth pick nini? Ukishapiga ukakuta chubwi chubwi utaomba back door si ndo hivyo. Kweli uhayawani umeongezeka sana duniani.

    Na ubikira hauna uhusiano kabisa na tabia njema shauri yako. Siku hizi zama za Mchina hata Kibibi gula anaweza kutengeneza tu.

    Unataka bikira ya nini? Hujui hata uarabuni na uhindini wanakuta bikira ipo lakini kumbe ni ya upande mmoja na wanapigwa changa la macho bila kujua? YETU MACHO!
     
  17. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Good obeservation!
     
  18. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #18
    Jan 20, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ni kweli lakini HAYAKUHUSU!
     
  19. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe kaaa kimya dont try kusema kwa huyo rafiki yako kuwa thats a hole. Kaa kimya kama vile hujui kitu. Hii ni kwa usalama wako na mahusiano ya hao wenzako. Ila sasaa sio uendelee kumtafuna huyo shemeji yako maana unaweza kutumia hicho kigezo kuomba incrementalism ya game
     
  20. N

    Nanu JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Walipokutana haukuwepo, wala rafikio hajakuomba maoni, sasa kimbelembele cha nini? Achana nao waendelee na ya kwao. Wala usitake kukumbushana na yule demu wala usimsomgelee maana ulishamaliza wakati wako. Mara nyingi mwizi anayedakwa au kuuawa ni yule anayerudi kwenye nyumba tena wakati wenzake wametoka na kuondoka.
     
Loading...