Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anapolilia wembe umpe au umtahadharishe?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Apr 11, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Sijui ni kwa nini haturidhiki na kidogo ambacho tulichonacho na hata kudiriki kukikashifu kuwa hakina umaana wowote ule wakati tunacho. Sasa unapokuwa umenyang'anywa ndipo unatambua kuwa kumbe khali yako ilikuwa ni bukheri sana bila ya wewe kujitambua.........na kukumbuka neema nyingi ambazo Mwenyezi Mungu alikushushia lakini wewe hukuona na hivyo kudharau.

    Tujifunze kuthamini kidogo tulichonacho kwa sababu kuna sababu ambazo Mwenyezi Mungu ameona ndicho kinachotutosha ili tuishi kwa amani na furaha humu duniani. Utakapoanza kufukuzia makubwa ndipo utakapoweka rehani afya yako, usalama wako, utu wako na hata mengineyo ambayo........kwa hiyo mihangaiko, tunakuwa sawa na mtoto ambaye analilia wembe na Mwenyezi Mungu kwa majonzi na masikitiko makubwa huamuru malaika zake tupewe huku akijua ya kuwa hicho kiu cha makubwa kitakuletea kiama chako.

    Soma Jeremiah 45:5 kwa elimu ya ziada............." And do you seek great things for yourself? Do no seek them; for behold, I will bring adversity on all flesh," Says the LORD, "But I will give your life to you as prize in all places, wherever you go."

    Pamoja na Mathew 4:4 " Man shall not leave by bread alone but by every word that proceeds out of the mouth of God."


    Kwa hiyo tutafute mkate kwa jitihada zote lakini tujiwekee mipaka ya kuwa furaha na afya zetu haziwezi kuwekwa rehani kwa ajili ya kuukwaa mkate tu.....................ujumbe huu ni kumbukumbu ya simanzi ya wote wale ambao maisha yao yalikatishwa kabla ya muda wake uliopangwa kwa sababu ya kuijali hii dunia na maruerue yake yote........kupita kiasi.......Let us all be Blessed in the name of the LORD...........
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Ubarikiwe kaka kwa maneno haya yenye hekima na yanayofikirisha....................
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Thanks, kama niko kanisani vile!
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    yaani wacha tu......................niko kwenye simanzi kubwa...................an old flame -that flickered out longtime ago- has passed away tonight..............she dedicated her life on seeking for greater earthly things for herself....................she got them in many ways.........she was an envy of many too, but today I am looking for her and she is nowhere to be seen for GOD has took her away because of her recklessness.......
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Tukiishi kwa kipimo tutafaidi hii dunia...............lakini tukiwa walafi tutachongewa majeneza kabla ya muda wetu.....................it is a pity with this reckless generation how it is squandering it all for a day of sipping honey and milk...........which 2morrow is not there for a toilet has taken it away.........
     
  6. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ubarikiwe kwa ushauri na kwa NENO.
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Ruta una busara sana.
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Asante sana R kwa maneno yenye baraka
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Mkate hatukatai ni mtamu sana lakini afya zetu, furaha yetu na utu wetu kamwe hakuna wa kutupatia..........hivyo tusiwapatie wengine nafasi ya kutudhulumu hizi bidhaa adimu........lol
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Oh Husniyo..........you are killing me softly....................thanks a lot..............just stating facts of life which we often overlook at our own peril..................
     
  11. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    So be it...thank you and be blessed too!
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    yawe mwongozo wa maisha yetu tutaishi raha mustarehe..................AMEN
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    AMEN. Petcash.............
     
  14. l

    levis New Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu akubariki kwa ujumbe wako, umenibariki sana, endelea kutupa neno, kwani neno ni chakula cha uzima.
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    busara ni kutambua mipaka ya kila kitu kuwa kuna hasi na chanya zake.................ukizikodolea chanya tu na kusahau hasi ujue umekwisha ingawaje unatembea...................1 TIMOTHY 5:6 But she who lives in pleasure is dead while she lives.............................scary message don't you think so?
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    wakati mwingine tunahitaji chemsha bongo kuchangamka..........
     
  17. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    asante sana kaka education is anywhere, anytime!
     
Loading...