Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anapodai ushuhuda wa kupendwa........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, May 24, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Kauli ya kuwa unampenda sasa haina makalio yoyote
    Kauli ya kuwa ni yeye tu anayedundia rohoni kwako ni bure
    Kauli ya kuwa una mipango kamambe naye ahisi wataka mkopo
    Kauli hizi zote yawaje aone kageuzwa kuwa THB bila ya riba?
    Anapodai ushuhuda wa kupendwa huku akitoa na maangalizo yake!

    Kama kauli yangu haithaminiwi hivi kweli kuna mwelekeo?
    Kama kauli yangu inadharauliwa hivi kweli ni wangu huyo?
    Kama kauli yangu inachezewachezewa tu tutawezana naye?
    Kama kauli yangu yachukuliwa ni ya kitapeli hivi ninaaminika?
    Anapodai ushuhuda wa kupendwa huku akitoa na maangalizo yake!

    Mengi nimeyafanya kisa kumpendezesha nafsi yake bila zengwe!
    Mengi nimeyafanya kisa kumthibitishia ni yeye tu na hana mpinzani!
    Mengi nimeyafanya kisa kumvuta naye alainike na kunilegezea masharti!
    Mengi nimeyafanya kisa kutafuta uhalali wa kukubalika kwake tu!
    Anapodai ushuhuda wa kupendwa huku akitoa na maangalizo yake!

    Mie sasa nami namtilia mashaka kwani maangalizo yake yanitisha!
    Mie sasa nami namtilia mashaka kwani anishurutisha nifanye makubwa!
    Mie sasa nami namtilia mashaka kwani kipimo atakacho kina walakini!
    Mie sasa nami namtilia mashaka kwani adai nimtembelee kivilevile, duh!
    Anapodai ushuhuda wa kupendwa huku akitoa na maangalizo yake!
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,328
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Usitoe kauli fanya Vitendo.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Bwana Rutashubanyuma

    Asante sana ubeti huo umenibamba natamani nijibu kimalenga
    Lakini mie hata si malenga
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Ezan hivi matendo yatakujaje kama hata kauli ni mgongano balaa...........
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    FirstLady1...............anguka tu jinsi uonavyo nitakuelewa.........busara zako zahitajika sana hapo.........................lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Its too Hypothetical! BUT ....!
     
  7. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Maneno yanapaswa yaendane na vitendo
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    [MENTION]
    Mghoshingwa[/MENTION] too hypothetical but you loved it?
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Matendo si haya wajamani..lemonade
    Kama haya yote hatosheki nayo basi mie naandika nimeliwa...........
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Maneno mengi hayavunji mfupa! Mfanyie vitendo vingi then ongea kidogo,mueleweshe kwa uwezo ulionao huwezi kufanya beyond..
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    ruta,
    upendo huonekana kwz vitendo........ Si unajua lile neno 'nakupenda' halina maana siku hizi?
     
  12. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    yaani Ruta hivi unanisomaga akili yangu au?mimi kwa kweli nina shida na kauli sielewi nimeshaambiwa hata sielewi na wala sina mbadala maana option iliyopo ni ya kukubaliana tu na kauli, unajua Ruta inakuwa ngumu kukubaliana na kauli kama ulishazikubaligi halafu akaja akaharibu yaani hata aimbe itakuwa ngumu, yaani kwa kweli hata mi nataka ushuhuda wa kupendwa bila kauli kiaje mi sijui,

    ahsante kwa kunifanya nifikirie tena hivi unamdhibitishiaje mtu unampenda?maana hata matendo hayana deal sasa hivi unaweza pewa hata nyumba na hamna kitu, maneno nayo ndo hivyo tena,
     
  13. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mengi yepi?...............labda you are doing it all wrong.............sema unamfanyia nini tuone uzito wa matendo yako
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Purple.....mengi kafanyiwa sasa hizi ngebe zatoka wapi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    huo sasa ni utenzi wa siku nyingineyo.la muhimu ni kuwa nataka afanyiwe vitu ambavyo yeye anajitakia kufanyiwa..............lemonade
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Mamzalendo huo ndiyo mtihani wenyewe wa ya kuwa mavituzi hata yakitolewa siyo kipimo cha penzi kinyume na wengi wanavyofikiria..................
    Kama kauli haikuiingii akilini unafikiri yeye atakuonaje? Kumbuka malinganishi na uzoefu wako wa zamani yawezekana kabisa ukawa humtendei huyu mpya haki kwa sababu yawezekana unamhukumu kwa matendo ya mtu mwingine na yeye pengine hayuko vile kabisa.............................hatari ni kuwa akion ahumwamini basi naye atakuwa zito kukuamini akipima ya kuwa kama haaminiki ni kwa sababu na wewe huaminiki.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    kama umefanya mengi lakini haridhiki ujue sio size yako lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    BADILI TABIA Na kwa vile linaonekana halina uzito na ndiyo maana hata siku hizi hatukumbushani ya kuwa tunapendana..................ukweli wabakia mjue mtu wako kwa undani na usiendekeze majungu khalafu mpime yawezekana anapokutamkia anakupenda mwenzio aongea kilichoko moyoni mwake.............................sasa wewe ukimpuuzilia mbali atafikiri pengine unamdharau na hauna utii kwake...........................naona inabidi turudi kwenye khoja ya utii bila ya kutiana.........lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    simalenga ni mtangazaj wa redio ya wafu
     
  20. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Labda hajielewi so you need to show are that you care so much by going beyond yale anayojitakia
     
Loading...